LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

Huyo dogo nikipenzi cha kocha ila mchezaji wa timu ya taifa ya Tanzania ni Mkude
Ni kipenzi cha kocha kwa kuwa anaupiga mwingi, huyo anayepiga pasi za pembeni ligi nzima hana hata goli moja abaki huko huko Hati fc.
 
Naona watani wanaingia kusoma updates kimya kimya na kuondoka
😂😂😂 wamedanganywa,waliambiwa leo saa saba kutakuwa na tukio kubwa,wamedanganywa,bakuli letu limemdaka mchezaji nakuja Yanga,mfungaji bora Uganda last season
 

Attachments

  • FB_IMG_1560598529564.jpg
    FB_IMG_1560598529564.jpg
    25.8 KB · Views: 30
Ni kipenzi cha kocha kwa kuwa anaupiga mwingi, huyo anayepiga pasi za pembeni ligi nzima hana hata goli moja abaki huko huko Hati fc.
Kacheza kwa kiwango bora kwa mda mrefu
Huyo wenu mwenye magori ana kombe gani?
Usirudie kumlinganisha Mkude na watu wasio julikana
 
Back
Top Bottom