Lijue kundi la kiharifu la PCC la nchini Brazil

B

Bst1

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
314
Points
250
B

Bst1

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2015
314 250
Du hatari sana. Asante kwa ku share na sisi
 
O

Oneil Jr

New Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
3
Points
45
O

Oneil Jr

New Member
Joined Dec 2, 2017
3 45
Mh htr sana.
Ila wanapewa nguvu na Polisi wala rushwa
 
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,392
Points
2,000
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,392 2,000
Mm ni mwanaume.
Siwez chinja wala kupiga kiumbe chochote except MBU tu ndio naua..

Siwez angalia kuku au mbuzi akichinjwa
Mstari wa mwisho unaonyesha jinsi ulivyo mororo dah!! Kweli vijqna wa dar mna tabu
 
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,392
Points
2,000
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,392 2,000
Nasubiri part 2 yake nimevuta kigoda hapa mkuu elmagnifico ukitoka uni tag manake naona kama ku subscribe haitoshi
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
11,005
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
11,005 2,000
wazungu ni zaidi ya vichaa
 
berrie

berrie

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
121
Points
225
berrie

berrie

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
121 225
Duh kumbe haya mambo mpaka sasa bado yapo
 
Mwaipungu

Mwaipungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
293
Points
225
Mwaipungu

Mwaipungu

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
293 225
Ni kweli kabisa...hapo ni mkono wa rushwa..tangu lini wafungwa wakatunishiana misuli na serikali....usikute mabosi wa hilo kundi ni viongozi wakubwa serikali...nchi za bara la America kusini zinamatatizo makubwa sana hasahasa sababu ya kushamir kwa biashara ya madawa ya kulevya...
Naomba nikushauri uangalie movie mmoja hv ya "THE MAKING OF THE MOB" kwa sasa inavipande 6 nadhani inaendelea utajifunza mambo mengi kuhusiana na hili jambo. Nchi yetu bado ndogo sana kwenye mambo ya crime, kiufupi watu wanaiga tu lakini wapo wenyewe km umeshawai kumsikia mtu mmoja anayekwenda kwa jina la PABLO ESCOBAR. Km umeshawai kumsikia huyu jamaa then nafikiri unajua ninachosema.
 
Puncler

Puncler

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2017
Messages
414
Points
500
Puncler

Puncler

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2017
414 500
Ni kweli kabisa...hapo ni mkono wa rushwa..tangu lini wafungwa wakatunishiana misuli na serikali....usikute mabosi wa hilo kundi ni viongozi wakubwa serikali...nchi za bara la America kusini zinamatatizo makubwa sana hasahasa sababu ya kushamir kwa biashara ya madawa ya kulevya...
Hao si wahalifu mbuzi wakibongobongo,it's a well organised syndicate.Polisi yeyote wanayejua anawafatilia wanafagia familia yake yote(mke,watoto na wazazi),na ufahamu members wengi wanakuwa hawafahamiki,hata ukitumia undercover agents bado hawezi kifika mbali kwakuwa hilo huwa wanalifamu so hakuna straight chain hivyo hata wenye wengi hawafahamiani.Syndicate ya watu 20,000 ukiwa memba utajikuta unawafahamu kumi au ishirini tu ambao ni juniors.System ya kuyavunja hayo makundi inafanya kazi usiku na mchana na sometimes huwa wanafanikiwa lakini kupambana na watu very determined na wanaoufahamu mfumo mzima wa vyombo vya usalama(huwa wana watu wa system ambao wako kwenye payroll, wengine ni wahanga wanakuwa blackmailed na wengine ni uoga tu wa kutotaka kuwa wanawindwa).Unaweza ukakamata baadhi yao hata ambao ni seniors(na hili hutokea mara nyingi) lakini replacement ya kuziba mapengo huwa haichelewi.
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,015
Points
2,000
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,015 2,000
Hao si wahalifu mbuzi wakibongobongo,it's a well organised syndicate.Polisi yeyote wanayejua anawafatilia wanafagia familia yake yote(mke,watoto na wazazi),na ufahamu members wengi wanakuwa hawafahamiki,hata ukitumia undercover agents bado hawezi kifika mbali kwakuwa hilo huwa wanalifamu so hakuna straight chain hivyo hata wenye wengi hawafahamiani.Syndicate ya watu 20,000 ukiwa memba utajikuta unawafahamu kumi au ishirini tu ambao ni juniors.System ya kuyavunja hayo makundi inafanya kazi usiku na mchana na sometimes huwa wanafanikiwa lakini kupambana na watu very determined na wanaoufahamu mfumo mzima wa vyombo vya usalama(huwa wana watu wa system ambao wako kwenye payroll, wengine ni wahanga wanakuwa blackmailed na wengine ni uoga tu wa kutotaka kuwa wanawindwa).Unaweza ukakamata baadhi yao hata ambao ni seniors(na hili hutokea mara nyingi) lakini replacement ya kuziba mapengo huwa haichelewi.
Muhalifu ni muhalifu tu...hata hao unaowaita organized syndicate....bado ni wahalifu tu....na hakuna serikali ambayo inaweza kuzidiwa nguvu na haya makundi...ukiona hivyo ujue ni rushwa tu...na hayo makundi yanalipa mabosi wa serikalini, waziri etc mishara.....watu nyeti wanavujisha siri za undercover agents kwa hayo makundi...sababu ya rushwa....na kupata mrahaba.....Mkono wa dola unapaswa kuwa na nguvu....unaongelea syndicate ya 20000 people wakati serikali na vyombo vya ulinzi na usalama na agents ni mara nyingi ya hiyo idadi....
Inshort RUSHWA ndo hua tatizo ..viongozi wa serikali wanaiuza nchi kwa magenge ya maharamia....lkn kama wakiamua....wanateketeza..ikishindwa bac sio serikali tena.....Italy ilikua na magenge makubwa na hatari zaidi ya uharifu...Ma Godfathers wakiitaliano kwenye organized crime watabaki kwenye historia..hata hao walatino walikua hawafui dafu..na inshort baada ya magenge ya kiitaliano kufa na kupotea magenge ya walatino ndo yakaendeleza....
RUSHWA NA ILLEGAL MIRAHABA NDO SOURCE YA KILA KITU
 
Puncler

Puncler

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2017
Messages
414
Points
500
Puncler

Puncler

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2017
414 500
Muhalifu ni muhalifu tu...hata hao unaowaita organized syndicate....bado ni wahalifu tu....na hakuna serikali ambayo inaweza kuzidiwa nguvu na haya makundi...ukiona hivyo ujue ni rushwa tu...na hayo makundi yanalipa mabosi wa serikalini, waziri etc mishara.....watu nyeti wanavujisha siri za undercover agents kwa hayo makundi...sababu ya rushwa....na kupata mrahaba.....Mkono wa dola unapaswa kuwa na nguvu....unaongelea syndicate ya 20000 people wakati serikali na vyombo vya ulinzi na usalama na agents ni mara nyingi ya hiyo idadi....
Inshort RUSHWA ndo hua tatizo ..viongozi wa serikali wanaiuza nchi kwa magenge ya maharamia....lkn kama wakiamua....wanateketeza..ikishindwa bac sio serikali tena.....Italy ilikua na magenge makubwa na hatari zaidi ya uharifu...Ma Godfathers wakiitaliano kwenye organized crime watabaki kwenye historia..hata hao walatino walikua hawafui dafu..na inshort baada ya magenge ya kiitaliano kufa na kupotea magenge ya walatino ndo yakaendeleza....
RUSHWA NA ILLEGAL MIRAHABA NDO SOURCE YA KILA KITU
Fuatilia ndio utajua ugumu au urahisi wa kupambana na hao wahalifu,umetoa mfano wa Italian Mafia(almost all big bosses went legal) na biashara zao halali zinamashroom.Walifanya hivyo baada ya kuwa wameshachuma sana kama ambavyo Russian Mafaia wanafanya kwa sasa japo bado kuna wengi still underworld. Hii si kama kumuwinda mtu mwenye SMG anayevamia benki au wholesale shop,kama unafikiri hizo nchi hazipigani usiku kucha kuwakabili lakini inakuwa kama kujaribu kukamata kivuli then you don't know shit about these syndicates. Sina uhakika kama umewahi kuishi katika nchi za aina hii uone jinsi vyombo vya ulinzi na usalama vilivyo organised na bado wanachemsha kwa hawa watu,kuna askari wanajitolea,familia zao zinatekwa,kuteswa na kuuawa.Si kitu rahisi kama unavyotaamani iwe(your wishful thinking), uhalifu wa vikundi huwa unabadilika tu styles za utendaji kadri unavyokuwa unabanwa lakini haumaliziki 100%.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,550
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,550 2,000
Hao hawana tofauti na Wale wa mexico sinaloa na zetas nao hawafai

Ova
 
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
256
Points
250
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
256 250
Ngoja nipete kwanza

Baadae nitaanza kusoma huu muendelezo kwa- umakini
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,624
Points
2,000
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,624 2,000
South America kuna uhalifu mkubwa sana,,,Pablo Escoba
 
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,425
Points
2,000
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,425 2,000
Ndio sababu ukiona Magufuli anapambana na rushwa na usimuunge mkono basi utakua mwendawazimu
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top