Lijue kundi la kiharifu la PCC la nchini Brazil

Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
1,096
Points
2,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
1,096 2,000
Nimepanda hii stor lakin inasikitisha sana
 
Mr Ns

Mr Ns

Senior Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
123
Points
225
Mr Ns

Mr Ns

Senior Member
Joined Dec 13, 2017
123 225
Lisije likaanzishwa kund kama hili hapa tz hapatakalika.
 
A

Abdul Bizo

Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
7
Points
20
A

Abdul Bizo

Member
Joined Jul 21, 2018
7 20
Wahuni wa south america ni balaa sana,tena rushwa ndio inachochea vikundi hivi kuwa strong,nakumbuka ya Escober ....Plata or promo chukua rushwa au kama hautaki kupewa rushwa uuwawe
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,831
Points
2,000
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,831 2,000
kwa kireno(lugha ya brazil) hili kundi linaitwa hivi ; Primeiro Comando Capital
kiongozi wao;Marcos William Herbas Camacho( Marcola)
Analiongoza kundi hili akiwa yuko gerezani mpaka muda huu uusomapo uzi huu.
lina wapinzani wengi tu CRBC,TCC,CV n.k,kundi hili halimuui mpinzani wake kwa kumshtukiza kama wafanyavyo makundi mengine,wao wakishajua kuwa wewe ni mpinzani wao wanakwambia kabisa,omba uhamisho kutoka ktk gereza letu au tutakuzingua.
Nalog off
 

Forum statistics

Threads 1,336,421
Members 512,614
Posts 32,538,912
Top