Life begins at 40 Vs Midlife crisis

Mkuu si tunaambiwa maokoto ni ulinzi rejea alichosema mfalme suleimani mhubiri 7:12...
 
Ndugu zangu tusipeane pressure,.sina mke sina mtoto bado najitafuta na nimezaliwa mwanzoni mwa miaka ya 90s,.kwani ndugu zangu maisha ni nini?Why tuko hapa?Lengo la kua hapa ni nini?Muda ambao tupo duniani tunapaswa kuutumia vipi?
Mkuu nasubiria majibu...
 
Kwa upande wangu nadhani sababu kubwa ni hali ya kuridhika na ujana, tunaona kama tutabaki vijana milele wakati muda unazidi kwenda, kuna siku nilipewa ushauri na mzee wangu alinambia "mwanang ukiona maisha yako yanaenda kwa asilimia flani kama ulivotarajia tafuta mwanamke oa anzisha familia mapema iwezekanavyo, hakuna muda sahihi 100% wa kuoa, kila siku kuna changamoto ndogondogo ambazo haziishi ila ukiona una uhakika wa kipato cha kutunza mwanamke oa achana na mambo ya ujana unapoteza muda tuu"
Haya maneno hadi leo yanakumbuka, ni ushauri mzuri ila kweny masikio ya vijana wengi ni kama makelele.
Kuna siku nilimuuliza mzee kwann alinambia hivo akanipa haya majibu;
-ukiwahi kuoa na kupata mtoto wa kwanza kabla hujavuka miaka 25 kichwa kinapata moto haraka sana wakati bado una nguvu(kijana), hii hali itaku-push kupambana sana kwa sababu kuna watu wanakutegemea home
-ukiwahi kuoa na kupata watoto mawazo yako, fikra zako na malengo yako yatakuwa yamenyooka, malengo yako yatakuwa na muelekeo flani, nguvu zako zote utazielekeza kweny maendeleo yako na familia yako, huta kuwa na muda wa kupoteza wa kukaa vijiweni au kwenda viwanja kujirusha.
-ukizaa kabla hujavuka 25, hadi mtoto wako let's say amalize diploma(sidhani kama kuna mwanang nitampeleka advance) atakuwa na miaka 19 plus na yako ww utakuwa 44, uzuri wa hii utakuwa angalau umemaliza part kubwa ya expenses za shule za watoto kabla hujafika uzeeni, ogopa sana kusomesha watoto uzeeni, ukisomesha mtoto wa mwisho uzeeni haina shida ila sio kwa kwanza aisee. Alaf faida nyingine una enjoy watoto wako wakati bado na ww una nguvu, dogo ana miaka 15 ww una 40 inapendeza sio dogo ana 15 ww una 50 ushaanza kuchoka inakuwa haipendez kiasi flani.
-Anyway huu ni ushauri tuu mzee alinipa nadhari tutajifunza kitu humu.
 
Kwa hiyo ulifuata ushauri wa mzee wako?
 
Nilikua natamani sana kufikia third floor, nilivyofikisha nimejiona mwenye furaha sana na naamini my 40 will be much more happier. Eenhe Mwenyezi Mungu nisaidie.

Cheers to this πŸ₯‚
 
Tawile tawile!
 
Vipi wewe uliufata huu ushauri??? na ilikuaje..
 
Wadada wengi hawapendi forty Kwa vile tunaambiwa officially we are out of market....Binafsi I don't care I count is as a blessings Kuna watu wameondoka mapema sana
Sad fact
Women age like milk(mtindi)
Men age like wine(fine wine)
 
Shaggy ft Rayvon kwenye wimbo wa Angel
Kuna Verse inasema:

[emoji445]Life is one big party when you are still young, But who's gonna have your back when it's all done, it's all funny when you are little when you have pure fun[emoji445]
 
Ma Story Moob.....
 
Life is how you make it. No matter what age you are. Ukivuka 40 years na kama una uwezo wa kuenjoy, ndiyo usiende kujirusha kwa sababu umevuka umri wa kujirusha? Nani kwani anaweka hizi cut-off points/boundaries? Enjoy kama una uwezo. Life is too short. Kwanza usipoenjoy ndiyo kwanza unajiongezea ma-stress bure. Mara BP hiyo inabisha hodi. Mara kisukari. Mara matatizo ya moyo. Yanini uteseke roho? Narudia, life is how you choose to make it. Has no age boundaries. Do what makes you happy. Muhimu tafuta pesa, na tumia pesa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…