Life begins at 40 Vs Midlife crisis

Atoto how old are youπŸ€ͺπŸ€ͺ(najua hatutuhusiwi kuwauliza wadada umri), have u ever thought ukiapproach 40 itakavyokuwa?
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Am 42 now. Ina mixed feelings aisee!
 
Kwani babe uko na mid life crisis?
 
Hapo kwa wanawake imeongea ukweli mtupu. Wakina dada wakiwekeza kwa wao kama wao watafika mbali sana. Haijalishi wapo umri gani. Kuna traits binti anakuwa nazo,mwanaume unatamani kuweka ndani regardless ya umri kabila au dini. Hii ipo hata kwenye kazi na fursa nyingine. Unaweza kuwa a potential wife Material regardless of your age. You have to invest in your worthiness.
 
Mimi naungana na wewe kidogo ni muhimu kuwekeza kwenye ardhi. Yaani usiache shamba ukipiga mshindi au kama una hela badala ya kuweka bank nunua ardhi.
 
Niko njian kuongeza mke sijafika 40 na niko over 35 na maokoto ni wastani tu no mater wht
Sio mbaya mkuu jitaidi uwahi....kuna umri ukifika kufanya maamuz magumu kama ayo ni kujitafutia kifo tu...

mi nko naingia 30....nmeshajipanga mwakani nafanya maamuzi magumu naoa wawili Ndani ya wiki moja.....ili ikifika uzeeni in shaa Allah nijue nani wa kula nae maokoto..
 
kabisa tujiandae japo kama vile tumechelewa hivi
 
Sahihi kabisa
 
Ujumbe wako nimurua sana, brother!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…