LIBYA: Pigo kubwa, huzuni na simanzi!

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,461
Points
1,250

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,461 1,250
Tangu january nimefatilia kwa ukaribu mzozo wa libya mpaka sasa, kwa duru za vyombo vya magharibi ni kwamba wanajeshi watiifu kwa Kanali (bro Reader) M Ghaddafi wanadhibiti eneo dogo mjini Tripoli,

In short binafsi nampenda sana Kanali kwani ndie kiongozi pekee mwenye msimamo, mwenye kutumikia watu wake kwa uwezo wake wote, kutumia raslimali zilzopo kwa nchi yake ,wewe mwenyewe unaelewa na zaid,

Pia binafsi mi na wanachuo wenzangu tumefika libya hiyo ni moja ya machache mazuri ya Mzee nnayoweza kushuhudia je wale walibya.

Sio siri binafsi nawalaan saana waasi waliokubali kutumiwa na mabeberu kufanya hiyo dhambi.

Waasi nawaombea waingie ktk machafuko zaidi ya somalia na kamwe wasifikiri mambo yatakuwa kama walivyopanga.
 

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,838
Points
0

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,838 0
Gaddafi alikuwa kiongozi dikteta, muuaji na mdhulumishi aliyewahadaa wananchi wake kwa vimisaada vidogo huku yeye akijilimbikizia mali nyingi. Alidiriki kuwaua wapinzani wake na kuwafunga kwa muda mrefu wote wanaomchukia. Hakuna kingine anachostahili ili kukabiliana na mashtaka yake kwenye ICC na ikiwezekana anyongwe ili akaonane na mwenzake Saddam.
 

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Points
1,250

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 1,250
Gaddafi alikuwa kiongozi dikteta, muuaji na mdhulumishi aliyewahadaa wananchi wake kwa vimisaada vidogo huku yeye akijilimbikizia mali nyingi. Alidiriki kuwaua wapinzani wake na kuwafunga kwa muda mrefu wote wanaomchukia. Hakuna kingine anachostahili ili kukabiliana na mashtaka yake kwenye ICC na ikiwezekana anyongwe ili akaonane na mwenzake Saddam.
Hivi unaongea kwa ushahidi au ushabiki!?
 

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,838
Points
0

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,838 0
Hivi unaongea kwa ushahidi au ushabiki!?
<br />
<br />
Ushahidi, tena ni Gaddafi huyuhuyu aliyekuwa anawasaidia waasi wa Liberia kipindi cha vita vya wenyewe kwa wenyewe na aliisaidia silaha Uganda kipindi cha vita na Tanzania. Labda atakumbukwa na waislamu kwasababu aliwajengea misikiti na kuwapa tende kipindi cha mfungo.
 

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,995
Points
1,500

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,995 1,500
Tangu january nimefatilia kwa ukaribu mzozo wa libya mpaka sasa, kwa duru za vyombo vya magharibi ni kwamba wanajeshi watiifu kwa Kanali (bro Reader) M Ghaddafi wanadhibiti eneo dogo mjini Tripoli,

In short binafsi nampenda sana Kanali kwani ndie kiongozi pekee mwenye msimamo, mwenye kutumikia watu wake kwa uwezo wake wote, kutumia raslimali zilzopo kwa nchi yake ,wewe mwenyewe unaelewa na zaid,

Pia binafsi mi na wanachuo wenzangu tumefika libya hiyo ni moja ya machache mazuri ya Mzee nnayoweza kushuhudia je wale walibya.

Sio siri binafsi nawalaan saana waasi waliokubali kutumiwa na mabeberu kufanya hiyo dhambi.

Waasi nawaombea waingie ktk machafuko zaidi ya somalia na kamwe wasifikiri mambo yatakuwa kama walivyopanga.
Yaani unaombea wenzako wauane, hata dikteta Gaddafi hakuwa na roho mbaya kama yako.

Tuachane na hayo soma hapa £1m for Gaddafi 'dead or alive'

A £1 million reward has been offered for the capture of Colonel Muammar Gaddafi as Foreign Secretary William Hague called on the Libyan dictator to recognise his 42-year rule was over and stand down his forces.
 

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
10,749
Points
2,000

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
10,749 2,000
Usipoipisha tsunami ujue itakusomba utake usitake - je Tanzania kama Libya itataka kujipima nguvu na tsunami ?

Pole Gadafi !
 

kinja

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
199
Points
195

kinja

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
199 195
Tangu january nimefatilia kwa ukaribu mzozo wa libya mpaka sasa, kwa duru za vyombo vya magharibi ni kwamba wanajeshi watiifu kwa Kanali (bro Reader) M Ghaddafi wanadhibiti eneo dogo mjini Tripoli,

In short binafsi nampenda sana Kanali kwani ndie kiongozi pekee mwenye msimamo, mwenye kutumikia watu wake kwa uwezo wake wote, kutumia raslimali zilzopo kwa nchi yake ,wewe mwenyewe unaelewa na zaid,

Pia binafsi mi na wanachuo wenzangu tumefika libya hiyo ni moja ya machache mazuri ya Mzee nnayoweza kushuhudia je wale walibya.

Sio siri binafsi nawalaan saana waasi waliokubali kutumiwa na mabeberu kufanya hiyo dhambi.

Waasi nawaombea waingie ktk machafuko zaidi ya somalia na kamwe wasifikiri mambo yatakuwa kama walivyopanga.
Thank you bro. mie nipo pamoja na Gadafi. Wale tu wenye uvivu wa kufikiri watawaunga mkono waasi na mabepari wao.
 

Namtih58

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
236
Points
195

Namtih58

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
236 195
Jamani, tusiwe mashabiki tuu kwa sababu ya kuwa mashabiki. Ukweli ni kwamba kati ya NATO na Gaddafi hakuna aliye mzuri. NATO na wanailipuwa nchi ya wenyewe wakidai wanalinda haki za raia wa libya, kama ni kweli mbona hawajaenda syria, mbona hawakuja sudan, rwanda na burundi je. Gaddafi ana mabaya yake lakini pia NATO wasiyatumie kuhalalisha maovu yao.
 

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,104
Points
1,195

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,104 1,195
Watajaza wenyewe hao walibya na Libya yao. Mimi hayanihusu. Kama wakigeukana wachinjane kama Somalia so be it!
Najali kinachoendelea hapa bongo.
 

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,572
Points
1,250

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,572 1,250
Nyie wote mnaojifanya mna uchungu na Gaddafi si mumtafute huko aliko na mumpe msaada. Oh sijui nina huzuni, o eti sijui alitaka kuunganisha Africa, eti ninampenda, eti ndio kiongozi pekee...bla, bla, bla. Itasaidia nini wakati Gaddafi saa izi anawindwa? Nyie kama kweli mnampenda Gaddafi si mngempa ushauri kabla hili balaa halijamkumba? Now it is too late. Trust me!
 

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Points
1,250

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 1,250
Nyie wote mnaojifanya mna uchungu na Gaddafi si mumtafute huko aliko na mumpe msaada. Oh sijui nina huzuni, o eti sijui alitaka kuunganisha Africa, eti ninampenda, eti ndio kiongozi pekee...bla, bla, bla. Itasaidia nini wakati Gaddafi saa izi anawindwa? Nyie kama kweli mnampenda Gaddafi si mngempa ushauri kabla hili balaa halijamkumba? Now it is too late. Trust me!
Kwa hiyo wewe uliwapa ushauri wale waasi, mbona uwapelekei misaada.
 

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
6,059
Points
1,500

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
6,059 1,500
Nyie wote mnaojifanya mna uchungu na Gaddafi si mumtafute huko aliko na mumpe msaada. Oh sijui nina huzuni, o eti sijui alitaka kuunganisha Africa, eti ninampenda, eti ndio kiongozi pekee...bla, bla, bla. Itasaidia nini wakati Gaddafi saa izi anawindwa? Nyie kama kweli mnampenda Gaddafi si mngempa ushauri kabla hili balaa halijamkumba? Now it is too late. Trust me!
Umeandika kama mlevi vile amekurupushwa.
Misaada na ushauri vimekujaje tena hapa mkuu.
Watu wanajadili kutokana na uhalisia unao uona binafsi na sio uchungu au nini
 

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
6,059
Points
1,500

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
6,059 1,500
Mimi binafsi nimefurahishwa sana kwa jinsi huyu tyrant Khaa'daafu anavyo pewa kipigo bila ya huruma na rebels. Swali ambalo bado najiuliza, ALLAH wa ISILAMU YUPO WAPI na kumwacha kiongozi wake akitolewa nishai?

Rebels nawapa big up, chapa huyu Khaa'daafu tyrant huku mkimwangalia macho.

Nyie mnao mwonea huzuni nendeni mkamsadie huyo khaaa'daafu. Yeye sasa asubiri kupewa ile dawa ya Sadam Whosain, akawahi kwenda kwa wale 72 bikira wa kishaytwain.
Mkuu jukwaa la dini limekupumbaza akili kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,356,356
Members 518,895
Posts 33,131,032
Top