• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
B
Reaction score
1,886

Profile posts Latest activity Postings About

  • MBEBA MAONO KAJA
    Mkuu naomba unijibu pm yangu.
    B
    nimeshindwa kijirejista tcu kupitia cas kila nikijaribu naambiwa voucher does not exist wanabodi nisaidieni ni tatizo la kwangu peke yangu au ni wote/
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top