Leticia Nyerere (CHADEMA): Mitandao ya kijamii inatumika kutukana viongozi, wahusika wakamatwe!


Status
Not open for further replies.
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Leticia Nyerere, mbunge wa viti maalum chadema akichangia bungeni hivi sasa amesema yeye ni mtaalamu wa teknolojia ya CYBER CRIME, anaitaka serikali iwakamate mara moja watumiaji wa mitandao ambao wanatumia muda wao mwingi kutukana watu, wakiwamo viongozi mbalimbali.. ametoa mfano wa matusi yaliyotumwa kwa naibu spika na spika.
Amesema wapo watu hivi sasa wapo ndani lakini hataki kuwataja majina kwa kosa la kuchafua watu mitandaoni.

Nyerere anasema nyie kutwa mnakesha kutukana watu tuuuuu, wakati huyo unayemtukana anadunda tu hata habadiliki, si uache ufanye kazi nyingine????

Anasema watu wapo tu wanaangalia bunge anatafuta leo amtukane nani, akatolea mfano wa watu kumtukana SITTA, naibu spika akasema yeye ni mhanga ametukanwa sana.

wana JF, MNALIONAJE HILI????????????
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Leticia Nyerere, mbunge wa viti maalum chadema akichangia bungeni hivi sasa amesema yeye ni mtaalamu wa teknolojia ya CYBER CRIME, anaitaka serikali iwakamate mara moja watumiaji wa mitandao ambao wanatumia muda wao mwingi kutukana watu, wakiwamo viongozi mbalimbali.. ametoa mfano wa matusi yaliyotumwa kwa naibu spika na spika.
Amesema wapo watu hivi sasa wapo ndani lakini hataki kuwataja majina kwa kosa la kuchafua watu mitandaoni.

Nyerere anasema nyie kutwa mnakesha kutukana watu tuuuuu, wakati huyo unayemtukana anadunda tu hata habadiliki, si uache ufanye kazi nyingine????

Anasema watu wapo tu wanaangalia bunge anatafuta leo amtukane nani, akatolea mfano wa watu kumtukana SITTA, naibu spika akasema yeye ni mhanga ametukanwa sana.

wana JF, MNALIONAJE HILI????????????
Sure mkuu. Nimemsikia pia naibu spika akisema kuwa na yeye ni miongoni mwa waathirika wa matusi mitandaoni lakini anadunda tu
 
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
Huyu mama tokea ameanza kuongea mpaka anakaa alizungumzia swala la kutukanwa mitandaoni povu jingi lilimtoka utadhani kwimba alitumwa kuelezea mambo ya kutukanwa mitandaoni, huyu bibi mkubwa huwa simwelewagi nafikiri bado ukijani haujatoka ndani,
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Mmh, ana kazi sana
 
N

notifeki

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2013
Messages
319
Likes
7
Points
35
N

notifeki

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2013
319 7 35
Akiongea bungeni katika kumuunga mkono mchangia hoja Leticia Nyerere kuhusu matumizi mabaya ya mitandao...Job Ndugai naye akatoa moyoni yaliyomkumba kwenye mitandao.
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,072
Likes
686
Points
280
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,072 686 280
Wanatumika hao
 
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
Taifa lina changamoto nyingi ktk maswala ya new technology ikiwemo watu kupoteza ajira yeye anapeleka stress zake za kutukanwa na kuanza kuwatetea mawaziri wa ccm!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,915
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,915 2,483 280
Mbunge wa CHADEMA analalamikia watu kutukanwa kwenye mitandao ya kijami!!!!! Akimtolea mfano naibu spika! Hee! Aise! Sasa si angetoa mifano ya waliotukanwa , walivyotukana, aliewatukana na hatua walizochukuliwa hao anaosema wamekamatwa? Hata hivyo kutukana kwa ujumla wake si tabia ya kistaarabu.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
MMh, uongozi kazi kama huna kifua
Wengine wanatukaniwa hadi wazazi wao na wanenyamaza tu
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Aisifiaye mvua imemnyeshea...
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Bora ameongea mbunge wa chadema, angeongea wa ccm ingekuwa nongwa. Si mnakumbuka ile kauli ya juma nkamia kuhusu mtandao wa jf?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Hee! Kumbe ni mbunge wa CDM?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
341
Likes
1
Points
33
P

prof.mutunga

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
341 1 33
mmh, ana kazi sana
mie nafikiri watu wajiandae psychologicaly hata nchi zilizoendelea rais anatukanwa mitandaoni ushahidi ni obama anavyotukanwa hata wakati wa uchaguzi
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
kwahiyo anataka wote twende tukatukanie matusi bungeni kama yale ya juzi na mengine ya nyuma? waache wanaotumia mitandao kufikisha ujumbe wao, maana viongozi wanakera.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,275,122
Members 490,908
Posts 30,533,310