Kwan na ww baba ni bongeHahaha
HapanaKwan na ww baba ni bonge
kwahio atahukumiwa na Mungu aende motoni direct 😃😃Una dhambi sana 😂😂😂😂
Nipo hapa... kilo 115 urefu futi 5 na nusu...Kwahiyo uzi pg3 zote hamna wakaka bonge kilo mia
Punguza ubonge banaNarudia tena, tusitshane wakuu!
Kwanza nyie vimbaumbau mna gubu sana!
Huyo uliyemuweka kwenye profile yako angesoma ulichoandika, nna hakika ingekuwa zamu yako kukimbizwa maana hapendagi ujinga jinga!Mi nina sheria mija hata hapa.mtaani akipota katoto ka shule ya msingi kabonge kabonge huwa nakamata nachapa sana fimbo.
Mpaka watu wanakuja kunishika maana varangati lake linakua sio.poa.
Hapa juzi nimepishana na majamaa mabonge usiku wa saa tano sijui walikua ma lecture wale aiseee niliamua kuwafukuza tuu an
Walikimbia an huwa sipendi aisee hata nikipanda gari nikaona jamaa bonge huwa mood ina change chap nakasirika
Ila ukija kwa hawa upande wa pili yaan kibonge kidada au kimama daaah mashaallah kwanza nawaza ni mshangazi, pili nawaza kama mpenda mipasho yaani tarabu..
Tatu huwa nawaza je huyu nikimdaka tamkunja staili ipi ili apike kelele za utamu
😂😂😂😂😂 ila wewee, nimecheka km mwehu.Leo nimekutana na kibonge kwenye parking kavaa kibukta kifupi sana chekundu yaan kifupiiii kama kiboxer cha watoto, akashuka kwenye gari akawa anakinyoosha nyoosha tisheti yake nyeupe ilikua fupi pia, baadae akainama kama anapekua pekua kitu kwenye gari, makalio hadi kende vyote viko wazi, akatoka akakinyoosha nyoosha tena kibukta chake na kushusha kitisheti chake, akawa anatembea ule mwendo wa mama mjamzito anayeenda kujifungua, nikatembea haraka haraka nikamfikia, nikwamwambia "umependeza" huku nimetoa tabasam feki, akaitikia kwa bashasha mwenyewe nikaondoka zangu.
😂😂😂😂😂😂 Huyu jamaa simtendei haki aiseeee huyu mwamba hapana ni hatareeee na nusuHuyo uliyemuweka kwenye profile yako angesoma ulichoandika, nna hakika ingekuwa zamu yako kukimbizwa maana hapendagi ujinga jinga!
Wanazingua sana huwa najiuliza au mtu akishakuwa na kitambi boxer huwa haipandi zaidi juu?Inachukiza sana kuona mwanaume kainama halafu mfereji wa matako unaonekana.
Mabonge wengi ni kama hata akili zao hazipo sawa, unakuta limeinama na mfereji wa matako upo wazi na lenyewe linaona sawa tu. Ni upuuzi na ujinga mkubwa kabisa.
Hakika mkuu unene sio dili kabisaIla mwanaume kunenepa kupitiliza kweli sio ishu.
Umeshindwa mazoezi basi jitahidi kubalance ulaji wako
Kuna watu sijui akili hawana kabisa, ni vizuri sana kuzingatia uvaaji wa kuendana na mwili wako. Watu wengi hili wanalipuuza na hupelekea kujidhalilisha.Leo nimekutana na kibonge kwenye parking kavaa kibukta kifupi sana chekundu yaan kifupiiii kama kiboxer cha watoto, akashuka kwenye gari akawa anakinyoosha nyoosha tisheti yake nyeupe ilikua fupi pia, baadae akainama kama anapekua pekua kitu kwenye gari, makalio hadi kende vyote viko wazi, akatoka akakinyoosha nyoosha tena kibukta chake na kushusha kitisheti chake, akawa anatembea ule mwendo wa mama mjamzito anayeenda kujifungua, nikatembea haraka haraka nikamfikia, nikwamwambia "umependeza" huku nimetoa tabasam feki, akaitikia kwa bashasha mwenyewe nikaondoka zangu.
Jf yote wanaume tuna miili iliyopangika kasoro ERoniKwahiyo uzi pg3 zote hamna wakaka bonge kilo mia
Naupenda sana ubonge mkuu, yaani na hiki kitambi kilivyo unaniambiaje nipunguePunguza ubonge bana