ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,681
- 131,263
Kasoro mimi tu yani🤣🤣
Kasoro mimi tu yani🤣🤣
Sema umefanya vyema kujikubali mkuu, kuna hii ng'ombe moja Intelligent businessman ni kitufe bonge nyanya ila hapa inakandia vibongeKasoto mimi tu yani🤣🤣
Mimi ni brother bonge ila sina tabia hata moja uliyo itaja/ elezea.Mwanaume umeshajua wewe ni mnene umejinenepea kama kiboko basi jisitiri.
Kwa nini unatutia aibu kwa kuvaa boxer ndogo isiyofunika makalio yote mpaka juu?
Kwa nini uvae T shirt au shati ndogo isiyokuenea mpaka tumbo lionekane kama umevaa kitop au ukiinama mfereji wa matako unabaki wazi ****** nje?
Unakuta jitu bonge linashindwa kuvaa vest ndani kujisitiri likiinama sega lote nje.
Ukishakuwa mnene wewe vaa vest na manguo makubwa yanayofunika mwili wote acha kututia aibu.
Inachukiza sana kuona mwanaume kainama halafu mfereji wa matako unaonekana.
Mabonge wengi ni kama hata akili zao hazipo sawa, unakuta limeinama na mfereji wa matako upo wazi na lenyewe linaona sawa tu. Ni upuuzi na ujinga mkubwa kabisa.
Kaka Mimi ni bonge ila SIJAFIKIA kua kama CHIVAYO yule bonge nyanya alie alikwagwa ikulu 😃☺️😂😁Naunga mkono hoja , mtu kibonge , huwasijui namchukuliaje🤔
Jamani… BMI yako inasemaje? Unene sio mzuri kwa afya.Nipo hapa... kilo 115 urefu futi 5 na nusu...
Najiuliza hizi 92kg nikizishusha nifike 75kg(ambazo Dr kasema ndio sawa kwa urefu wangu) watasema jamaa ARV zimemkataa🤣🤣Sema umefanya vyema kujikubali mkuu, kuna hii ng'ombe moja Intelligent businessman ni kitufe bonge nyanya ila hapa inakandia vibonge
Sema unatuchukuliaje ili tujue kabisa🤣🤣Naunga mkono hoja , mtu kibonge , huwasijui namchukuliaje🤔
Wastani Mimi futi SITA na kilo 92 naupenda sana huu mwili.Jamani… BMI yako inasemaje? Unene sio mzuri kwa afya.
Shusha ubaki na 75
Huu ubonge wangu naupenda nipo wastani.Hatimaye vibonge tumefikiwa
Salamu kubwa kwetu utasikia BROTHER BIGKasoro mimi tu yani🤣🤣
Hizo BIGGIE tumezizoea sasa mkuu🤣🤣Salamu kubwa kwetu utasikia BROTHER BIG
Hizo BIGGIE tumezizoea sasa mkuuSalamu kubwa kwetu utasikia BROTHER BIG
Wadada wapo keen sana kulinda maungo yao hasa sehemu hizo kuliko Me. Wakipanda bodaboda mda wote wanahakikisha huko nyuma pamekaa sawa-Yeah wavae vest ndani
-Btw akiwa demu halafu mstari wa mnduku uonekane inaongeza mzuka
Matusiii hayo Sasa 🥺😹😹😹 Umesahau yanapenda kujamba hovyo huku yanacheka ili ku balance sauti ya ushuzi..!!
Vincenzo Jr we bonge umemsoma prezidaa wa China? 🤣
Matusi yapo kitandani hii ni misemo tu dr manyau nyau 😹😹Matusiii hayo Sasa 🥺