Leo tuongee na wanaume vibonge, mnazingua sana wanetu

Leo tuongee na wanaume vibonge, mnazingua sana wanetu

Status
Not open for further replies.

Xi Jinping

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2023
Posts
9,510
Reaction score
28,530
Mwanaume umeshajua wewe ni mnene umejinenepea kama kiboko basi jisitiri.

Kwa nini unatutia aibu kwa kuvaa boxer ndogo isiyofunika makalio yote mpaka juu?

Kwa nini uvae T shirt au shati ndogo isiyokuenea mpaka tumbo lionekane kama umevaa kitop au ukiinama mfereji wa matako unabaki wazi makalio nje?

Unakuta jitu bonge linashindwa kuvaa vest ndani kujisitiri likiinama sega lote nje.

Ukishakuwa mnene wewe vaa vest na manguo makubwa yanayofunika mwili wote acha kututia aibu.

Inachukiza sana kuona mwanaume kainama halafu mfereji wa matako unaonekana.

Mabonge wengi ni kama hata akili zao hazipo sawa, unakuta limeinama na mfereji wa matako upo wazi na lenyewe linaona sawa tu. Ni upuuzi na ujinga mkubwa kabisa.
 
Mabonge wengi ni kama hata akili zao hazipo sawa, ​
Kwa mtazamo wako huu,unafikiri huo ushauri wako watauelewa?

Inawezekana vipi kuwashauri watu ambao unaona kua akili zao hazipo sawa?

Anyway naunga mkono hoja,mavazi ya kiheshima sio tu kwa wanawake au wanaume mabonge,bali ni kwa jamii nzima yenye hiyo mila.
 
Vobonge wanamsumbua mpaka "Mama" si wanenu tu.

Anasema unamzungumzia yeyeee?

Unamjua yeye nani?

Anaweza kukupeleka kwenye VPN ya VPN 😂😂😂

images (6).jpeg
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom