Leo nisipokufa basi sifi tena

Leo nisipokufa basi sifi tena

Mama Neema anatumbuliwa jibu,,, na msindano wa kudungia ng' ombe cunajua ulivyo mkumbwaaaaaa
 
Huyu shetani wa leo ni kiboko. Wanaume wanachapwa kutoka kila upande.

Binafsi sina hakika kama naweza kufumania.
 
Au andaa mashaidi fumania afu Mme mwenzio akulipe fidia mkuu naona million nane zileeeeeeeee unaenda kulipwa
 
hii porojo umeamua kutunga kufurahisha wa2 ......nguvu y kuandika unayo ya kwenda kufumaniwa huna
 
Mama hummudu tafuta unaye mmudu.. Kwani andiko lako laonyesha unamuogopa sana mama Neema ..
 
wanawake wa leo hao,natamani nikusaidie walau kwenda kula tig ya huyo ----
 
Mwambie rafiki yako aache umbea, uchonganishi na ushakunaku.....

Huo.muda autumie kumchunguza mkewe na yeye akamfumanie
 
Kama hujafa mpaka sa hii, hufi tena mkuu
 
Vipi mkuu mkeo kashatoka kutumbuliwa jipu? maana wewe kazi imekushinda unabaki kutulilia huku JF.
 
Tena jamaa wa tanesco....!Hawa wanaokata umeme hovyo hovyo unashindwaje kutusaidia kutumbua jipu hili ndugu..!
 
Ndani ya muda huu rafiki yangu ameniletea taarifa kwamba mke wangu mama Neema ananisaliti ndani ya gesti moja mjini Mwanza.Rafiki yangu ameniambia kamuana akiingia gesti na jamaa mmoja ambaye ni jirani yetu anayefanya kazi TANESCO.

Nimejalibu kumpigia simu mke wangu mama Neema anasema yupo Mabatini kwa dada yake anaumwa.Rafiki yangu ananilazimisha twende kwenye hiyo gesti tukafumanie.Kwakweli nimechanganyikiwa sana mapigo ya moyo yamebadilika.

Wadau busara ni nini hapa niende gesti au nisiende? Maana hata sielewi kabisa.

Mtu aliyechanganyikiwa hawezi kupost huu upuuzi..nauhakika wew bado unaakili nzuri na mda huu unaoomba ushauri najua mkeo tayari keshavuliwa chupi huko so acha kuomba ushauri chukuwa maamuzi mazito
 
Ndani ya muda huu rafiki yangu ameniletea taarifa kwamba mke wangu mama Neema ananisaliti ndani ya gesti moja mjini Mwanza.Rafiki yangu ameniambia kamuana akiingia gesti na jamaa mmoja ambaye ni jirani yetu anayefanya kazi TANESCO.

Nimejalibu kumpigia simu mke wangu mama Neema anasema yupo Mabatini kwa dada yake anaumwa.Rafiki yangu ananilazimisha twende kwenye hiyo gesti tukafumanie.Kwakweli nimechanganyikiwa sana mapigo ya moyo yamebadilika.

Wadau busara ni nini hapa niende gesti au nisiende? Maana hata sielewi kabisa.

haujafa tu
 
Ww unaambiwa mkeo anagegedwa eti umechanganyikiwa umekaa nyumban ungeenda ukahakikishe maradhi mengi boya ww ataleta ukimwi nyumban
 
Ndani ya muda huu rafiki yangu ameniletea taarifa kwamba mke wangu mama Neema ananisaliti ndani ya gesti moja mjini Mwanza.Rafiki yangu ameniambia kamuana akiingia gesti na jamaa mmoja ambaye ni jirani yetu anayefanya kazi TANESCO.

Nimejalibu kumpigia simu mke wangu mama Neema anasema yupo Mabatini kwa dada yake anaumwa.Rafiki yangu ananilazimisha twende kwenye hiyo gesti tukafumanie.Kwakweli nimechanganyikiwa sana mapigo ya moyo yamebadilika.

Wadau busara ni nini hapa niende gesti au nisiende? Maana hata sielewi kabisa.

Mkuu upo hai kweli? Mbona unatustua ? Tunaomba mrejesho tafadhali.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom