Leo ningependa kuzungumzia urembo kwa WANAWAKE.....!

jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
Kinachofurahisha na kutia moyo zaidi hadi wengine kuyapenda maisha ni kujua kuwa manjonjo yote hayo ni kwaajili yangu kwa kiasi kikubwa ...... lol!
Acha niyapende maisha, Mungu nipe kuishi kwingi nipate vingi vinono!

Cc: snowhite
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Pole Baba Paroko.......naweza kuja kutoa msaada wangu huko........
Halafu weweeee....
Mbona hivi leo..........?

Kwani wewe ni Dakitari, kwani hujui Kaizer anachungulia humu... LOL
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Kinachofurahisha na kutia moyo zaidi hadi wengine kuyapenda maisha ni kujua kuwa manjonjo yote hayo ni kwaajili yangu kwa kiasi kikubwa ...... lol!
Acha niyapende maisha, Mungu nipe kuishi kwingi nipate vingi vinono!

Cc: snowhite

Kaka hujambo lakini...
Unajua unalo deni kule mahali pa siku ile...?

Nione tafadhali kabla jua halijazama..................!
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,155
Points
1,225
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,155 1,225
Halafu weweeee....
Mbona hivi leo..........?

Kwani wewe ni Dakitari, kwani hujui Kaizer anachungulia humu... LOL
DEMBA njoo uone
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
best kuna watu wana mahangaiko ya dunia mmmh acha tuwapishe
shost kuna watu wanajiremba we acha tu ukimkuta asubuhi sura nyingine, mchana nyingine na usiku ninyingine, kesho nyingine na keshokutwa anasura nyingine apo ni mwendo wa makeup kwa kwenda mbele......! Mtu aliyejizoesha sana hayo makitu siku asipopaka anajiona kama mtu anae tembea uchi!
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
Kaka hujambo lakini...
Unajua unalo deni kule mahali pa siku ile...?

Nione tafadhali kabla jua halijazama..................!
Kaka sijambo....
Kuhusu kule aisee kweli naelewa nina deni kubwa sana, ila usijali tutayamaliza tu wangu.

Majanga majanga kamanda, nafikiria nipite pande zako pale nije kupiga juice nihudumiwe na moja ya warembo waliojiremba kama hawa hapa kwa huu uzi ntakupa full mkanda tucheke wote na haya matatizo....!
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Bora wewe nyusi zako unazichana na kitana, lakini Asnam... Mweh! Ana minyusi timu timu na wala haziweki kwa unadhifu.....LOL
hahahaaa...... Mtambuzi ugomvi huo ujue lol! Enzi za primary tulikuwa tukitaniana eti lione minyusi imezagaa kama msitu wa serengeti.... Lol!
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 0
Ukiwaona mwaJ, BADILI TABIA, MadameX, KOKUTONA, Arabela, Preta, marejesho, miss wa kinyaru, gfsonwin, cacico waambie nawaita hapa........
taarifa zimefika Mtambuzi
 
Last edited by a moderator:
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,661
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,661 2,000
Shkamooo mjomba Mtambuzi
 
Last edited by a moderator:
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,228
Points
1,195
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,228 1,195
Last edited by a moderator:
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,228
Points
1,195
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,228 1,195
Asante baba yangu kipnz Mtambuzi kwa darasa kwa ujumla,km ujuavo mwanao hapo kwenye nyusi na kope ndio penyewe!!
 
Last edited by a moderator:
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Points
1,225
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 1,225
Mtambuzi mie niweke kwenye list ya mazoezi nilianza kipindi flani nikawa natembea hadi morocco ila watu wakanitolea mimacho na kunishupalia, wengine wakanitisha kuwa kuna vibaka njiani na nini nikaacha would like to do that as a team, hope to be there soon nikifika hapo Exim Towers saa kumi na moja jioni will meet other team right?
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
49,338
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
49,338 2,000
Mtambuzi mie niweke kwenye list ya mazoezi nilianza kipindi flani nikawa natembea hadi morocco ila watu wakanitolea mimacho na kunishupalia, wengine wakanitisha kuwa kuna vibaka njiani na nini nikaacha would like to do that as a team, hope to be there soon nikifika hapo Exim Towers saa kumi na moja jioni will meet other team right?
Utatukuta tu besti...halafu wengine tutatembea kuelekea Morocco na kuwaacha kina Mtambuzi na vikongwe wenzake.
Hivi ule mpango wako wa jogging hadi Morocco uliacha?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,342,883
Members 514,837
Posts 32,766,630
Top