Leo ningependa kuzungumzia urembo kwa WANAWAKE.....!

jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
loosing them down! Mtambuzi ukilike hii nakudunda!
Afadhali umeweka angalizo, maana huyu Bro angu hajui kuwa kuna vitu ni maalum.....

Hii nimei-like peke angu mwaya!

Ila hiyo "loosing them down" ndo ipi kwenye hizi picha za huyu Mbabu?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,950
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,950 2,000
Afadhali umeweka angalizo, maana huyu Bro angu hajui kuwa kuna vitu ni maalum.....

Hii nimei-like peke angu mwaya!

Ila hiyo "loosing them down" ndo ipi kwenye hizi picha za huyu Mbabu?
huyu mbabu we achana naye mwayego!

loosing thn down ni kama hii mwaya

kuishi hapo shingoi hayo mengine usingalie na wewe!kha!
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
loosing thn down ni kama hii mwaya
kuishi hapo shingoi hayo mengine usingalie na wewe!kha!
Eh kumbe ni hii?
Naipendaga hii kiti, ila kuna watu huwa haiwapendezi....

Mi nimeishia kwenye nywele tu hayo mengine umenionyesha wewe mwenyewe, tusilaumiane!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,950
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,950 2,000
Eh kumbe ni hii?
Naipendaga hii kiti, ila kuna watu huwa haiwapendezi....

Mi nimeishia kwenye nywele tu hayo mengine umenionyesha wewe mwenyewe, tusilaumiane!
ahahahahhaha kweli bana!
hapo na rishafo imefanikiwa!
ahhahahahha Mtambuzi nilikuetee mzinga wa zanzi au Ballentino?
 
Last edited by a moderator:
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,969
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,969 2,000
kwani nyusi ni lazima zitindwe ndo zimpendezeshe mtu?babu weeeee vitana vipo kwa ajili ya kuzichana zilete mvuto kwa akina sie tusiohitaji gharama,,,,,,,,,sikusapoti kwenye nyusi na kope,hayo mengine big like
Same language madam!!
wanachonishangaza wakishazitoa,wanapaka tena wanja!?
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Points
1,225
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 1,225
ahahahahhaha kweli bana!
hapo na rishafo imefanikiwa!
ahhahahahha Mtambuzi nilikuetee mzinga wa zanzi au Ballentino?
Jamani mbona hizi abominations haziishi?
Yaani kuchat uchat na mimi, zawadi ya Zanzi apewe Mtambuzi.... Si majanga haya?



Hii kitu hupendagi?

Naona siku hizi kama imekuwa fashion imerudi, naona wengi wanaipaka kwa msisitizo zaidi!
 
Last edited by a moderator:
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,969
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,969 2,000
huyu ndo kama mimi, swala la kutinda nyusi hata uniambieje sitakuelewa, urembo mwingine wote nitafanya lakini sio kutinda nyusi
Aisee kumbe tupo wengi!...same to me, cwezi kwakweli,coz naamini napendeza nikizichana tu
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,950
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,950 2,000
Jamani mbona hizi abominations haziishi?
Yaani kuchat uchat na mimi, zawadi ya Zanzi apewe Mtambuzi.... Si majanga haya?



Hii kitu hupendagi?

Naona siku hizi kama imekuwa fashion imerudi, naona wengi wanaipaka kwa msisitizo zaidi!
hahahahhahhhaa nilitaka nimuhonge hiyo zanzi akiumaliza si tushamaliza yetu!
we si unajua huyu mzee alivyo mkuda!
angeweka like like zake humuuuuu mwisho mi ngeahirisha kuloose thm down zaidi!

Hayo makitu ya reddo ehehehehehhee uuuuwih!
pana kazi hapo!
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,243
Points
1,500
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,243 1,500
Last edited by a moderator:
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Points
1,225
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 1,225
Utatukuta tu besti...halafu wengine tutatembea kuelekea Morocco na kuwaacha kina Mtambuzi na vikongwe wenzake.
Hivi ule mpango wako wa jogging hadi Morocco uliacha?
Ok will join you soon he he hee Morocco nimehama now niko upanga, mie ntakuwa kwenye kundi la vikongwe naungana na Mtambuzi kikongwe mwenzangu as ulivosema.
Ile ya mie kwenda Morroco ilikuwa kutembea na si jogging pia niliiacha coz nilishambuliwa sana na watu humu na pia kuna watu wakaniambia risk ya kukabwa na vibaka na wezi hasa maeneo ya salender nikaogopa nikaacha now ntafanya root ya kikongwe.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
49,345
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
49,345 2,000
Ok will join you soon he he hee Morocco nimehama now niko upanga, mie ntakuwa kwenye kundi la vikongwe naungana na Mtambuzi kikongwe mwenzangu as ulivosema.
Ile ya mie kwenda Morroco ilikuwa kutembea na si jogging pia niliiacha coz nilishambuliwa sana na watu humu na pia kuna watu wakaniambia risk ya kukabwa na vibaka na wezi hasa maeneo ya salender nikaogopa nikaacha now ntafanya root ya kikongwe.
Poa poa yote kheri tu....hapo darajani hakuna vibaka best unless upite late sana...
 

Forum statistics

Threads 1,343,237
Members 514,994
Posts 32,777,546
Top