Leo ni birthday ya Kiranga, tujumuike

Leo ni birthday ya Kiranga, tujumuike

Mazee umeona kigambosh tu, watu tumelonga Kifaransa, Kilatini, Kiingereza na Kiswahili hapa hujaona?

Ich weis nicht those languages brother. Plus, Je ne sais pa parle Francais. Labda muvuge kirundi...
 
Happy Birthday...!

Jamaa namba moja kwa ubishi wenye mantiki...unatiaga hasira sana.

Kua zaidi tuzidi kupambana (*si bure nimekupa mada-twende kazi sasa)

kila heri mkuu.
 
Kiranga nawe unaamini katika siku za kuzaliwa??!.Haya,happy birthday to u!!
 
kwa vigezo gani ulivyotumia? siyo kweli kwamba yeye ndiye anayekubalika zaidi ila yeye ni maarufu hapa kwa kukataa uwepo wa Mungu ndiyo maana anajulikana ila kusema anakubalika zaidi siyo kweli. kukubalika maana yake watu wanayapokea na kuyakubali yale unayowapa, sasa sidhani kama kuna watu wengi wamemfuata katika imani yake ya kutoamini uwepo wa mungu.

Ana uwezo mkubwa wa kubadili mawazo ya wengi kwa kureason anavyotaka yeye na kwa kuwapa vithibitisho vya kisayansi na vithibitisho vingine ambavyo wale wanaomchallenge hushindwa kuleta vithibitisho ivyo wanaishia tu either kumtishia atachomwa moto ambao yeye hauamini maana kama hakuna Mungu basi hakuna shetani na hakuna moto wa milele. Kinachonivutia sana kuhusu kiranga ni uwezo wake wa kureason na kwa kutumia mifano midogo midogo na rahisi kushindana na wanaompinga.

Na kapata wafuasi wengi tu ambao wanamkubali, pia amefanya wengu wajiulize twice wanambishia for the sake of kumbishia au kuna ukweli wowote.

Funzo ambalo na lipata kutoka kwa Kiranga ni kureason critically. Tutumie maarifa yetu na akili tulizonazo kujiuliza how, why?
yani nikikuuliza au kuulizwa swali nilijibu kama nilivyoulizwa.

Pia anasaidia kufanya watu wachimbe zaidi ili waweze kubishana nae maana anataka uthibitisho utautoa wapi kama unabishana porojo tu
 
Last edited by a moderator:
Na wewe unataka vithibitisho vya uwepo wa Mungu au unaamini MUNGU yupo kama niaminivyo hata mimi?.

Ana uwezo mkubwa wa kubadili mawazo ya wengi kwa kureason anavyotaka yeye na kwa kuwapa vithibitisho vya kisayansi na vithibitisho vingine ambavyo wale wanaomchallenge hushindwa kuleta vithibitisho ivyo wanaishia tu either kumtishia atachomwa moto ambao yeye hauamini maana kama hakuna Mungu basi hakuna shetani na hakuna moto wa milele. Kinachonivutia sana kuhusu kiranga ni uwezo wake wa kureason na kwa kutumia mifano midogo midogo na rahisi kushindana na wanaompinga.

Na kapata wafuasi wengi tu ambao wanamkubali, pia amefanya wengu wajiulize twice wanambishia for the sake of kumbishia au kuna ukweli wowote.

Funzo ambalo na lipata kutoka kwa Kiranga ni kureason critically. Tutumie maarifa yetu na akili tulizonazo kujiuliza how, why?
yani nikikuuliza au kuulizwa swali nilijibu kama nilivyoulizwa.

Pia anasaidia kufanya watu wachimbe zaidi ili waweze kubishana nae maana anataka uthibitisho utautoa wapi kama unabishana porojo tu
 
Happy birthday.... lakini you need to prove to us that you were born on this specific date and not any other
 
Na wewe unataka vithibitisho vya uwepo wa Mungu au unaamini MUNGU yupo kama niaminivyo hata mimi?.

Nilikuwa nakufafanulia nimjuavyo Kiranga. Hapa tusianzishe mjadala wa Mungu kuwepo au kutokuwepo.
Jamaa pia ni mzuri kwenye lugha. Nilikuta mjadala mwingine jukwaa la lugha. Naukubali uwezo wake wa kukwepa mabomu ya adui. Wakati yeye anatumia kisu tu kuwasambaratisha.

Ndio muonekano alioutengeneza, kama ambavyo kuna watu washabiki wa cdm au ccm, in life tuwe na kitu kimoja ambacho tunasimamia iwe Mungu, Elimu au chochote kile....
 
Last edited by a moderator:
kwa vigezo gani ulivyotumia? siyo kweli kwamba yeye ndiye anayekubalika zaidi ila yeye ni maarufu hapa kwa kukataa uwepo wa Mungu ndiyo maana anajulikana ila kusema anakubalika zaidi siyo kweli. kukubalika maana yake watu wanayapokea na kuyakubali yale unayowapa, sasa sidhani kama kuna watu wengi wamemfuata katika imani yake ya kutoamini uwepo wa mungu.

Iwe ni umaarufu au kukubalika haibadilishi ukweli kuwa yeye ndiye anayeongoza
 
Nilikuwa nakufafanulia nimjuavyo Kiranga. Hapa tusianzishe mjadala wa Mungu kuwepo au kutokuwepo.

Mimi sikutaka kuanzisha mjadala huo mkuu, mimi nilikuuliza wewe binafsi endapo unaamini uwepo wa Mungu au la, ulitakiwa tu useme 'ndiyo naamini au hapana siamini'.


in life tuwe na kitu kimoja ambacho tunasimamia iwe Mungu, Elimu au chochote kile....

Tunatakiwa tusimamie vitu vingi au vichache kadri tuwezavyo lakini kwa sisi tunaoamini katika Mungu ni kuwa hakuna optional kusema utasimamia Mungu au Elimu au kitu kingine chochote kwakuwa Mungu lazima awekwe kwanza kabla ya kingine chochote.
 
Iwe ni umaarufu au kukubalika haibadilishi ukweli kuwa yeye ndiye anayeongoza

kwa umaarufu wa kupinga uwepo wa Mungu ni kweli kabisa anaongoza ila kukubalika haongozi lasivyo kungekuwa na ongezeko kubwa sana la wanaJF ku-support idea hiyo ya kupinga uwepo wa Mungu. Bilashaka tumeelewana.
 
kwa umaarufu wa kupinga uwepo wa Mungu ni kweli kabisa anaongoza ila kukubalika haongozi lasivyo kungekuwa na ongezeko kubwa sana la wanaJF ku-support idea hiyo ya kupinga uwepo wa Mungu. Bilashaka tumeelewana.

MIMI NAMUUNGA MKONO KWA THATI KIRANGA KATIKA KUPINGA KUWEPO KWA MUNGU.
Ninauhakika kwamba Kiranga atakubaliana na mimi katika kuisidia jamii kuelewa mahadhara ya kuweka mbele imani ya mungu, uchawi, na miujiza yeyote. Hivi ni vitu ambavyo vinaturudisha nyuma kimawazo, kimaendeleo, na kuhatarisha amani nchini na duniani kote.
 
Back
Top Bottom