Umetimiza miaka mingapi au ndio kama bongo movie na watangazaji utasikia katimiza miaka kadhaa! pamoja kiranga happy birthday. Maskhara usiichukulie kivile.
Angalia JF records.
Vizuri..
Umenielekeza niangalie record hm jf,ili kuthibitisha lini umezaliwa..haya tumalize hapa ivi...
Ili kujua Mungu yupo.angalia matukio katika Biblia.
Ukaidi na ukorofi wa huyu bwana ni upi?happybirthday...sijuagi we ni mwanaume au mwanamke..na hainisumbui..ambacho sikipendi ni ukaidi wako...na ukorofi wako kama vile unakaa sayari ya tee garden.
ila MUNGU Akubariki na kukulinda,akujalie fadhili zake na kukupenda uishi miaka mingi mpaka uukubali ukweli
....