Le Mutuz na Swahiba wake (Kudadadeki)/2005

Le Mutuz na Swahiba wake (Kudadadeki)/2005

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,373
156692_296094787166307_788969244_n.jpg
 
Hahaha mtoto kibonge bana!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
baba yake ana kesi ya wizi,lazima tumpeleke kwa pilato
 
Huyu jamaa namfananisha na papa musofe
 
Jamani tumsifie anapostahili, inaonekana ngoma za kicongo anazijua sana kuzicheza, hii nyimbo itakuwa ni ya werrason au JB Mpiana. Zile show za Zenith
 
Back
Top Bottom