Mjue Munguakubariki Jonathan Lema

Mjue Munguakubariki Jonathan Lema

Baba Kisarii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2024
Posts
2,284
Reaction score
3,626
Ni kijana wa Mtuhuru Aikaeli Mbowe aliye swahiba wa mzee wa msoga aliyeingiza mfumo wa shadow president ili atawale tena Tanzania ya Nyerere.

Huyu Munguakubariki Jonathan Lema alikosa pa kushika baada ya Mtuhuru Aikaeli Mbowe kuukosa uenyekiti wa chama alichokuwa anakiongoza kwa maelekezo ya mzee wa msoga aliye swahiba wake wa kufa na kuzikana.

Huyu ndio Munguakubariki Jonathan Lema
 

Attachments

  • 1793606792133.jpeg
    1793606792133.jpeg
    39 KB · Views: 2
Wapo wengi!

Ni Bora sisi tuliokubali kushauri kwa staha future ya taifa hili tukiwa na KADI ya ki electronic ya CCM!!

Tunaamini bado watu wenye Nia ya dhati ya taifa letu wapo ndani na nje ya chama,pia makanjanja ni mengi sana!!
 
Ni kijana wa Mtuhuru Aikaeli Mbowe aliye swahiba wa mzee wa msoga aliyeingiza mfumo wa shadow president ili atawale tena Tanzania ya Nyerere.

Huyu Munguakubariki Jonathan Lema alikosa pa kushika baada ya Mtuhuru Aikaeli Mbowe kuukosa uenyekiti wa chama alichokuwa anakiongoza kwa maelekezo ya mzee wa msoga aliye swahiba wake wa kufa na kuzikana.

Huyu ndio Munguakubariki Jonathan Lema
Mvalishe nguo zake za chama cha Mazezeta (CCM)
 
Back
Top Bottom