Land Rover Discovery 4 - Mega thread


E

Eminentia

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,308
Likes
772
Points
280
E

Eminentia

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,308 772 280
Siko hapa kubishana. Na mimi maisha yangu yanaendeshwa na hayo madude. I'm out.
kumbe ww ni mbishi by nature ...punguza sifa alafu hamna mademu huku kwenye JF garage
 
S

Suleyman jr

New Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
S

Suleyman jr

New Member
Joined Jun 3, 2018
1 0 3
I agree kuwa Mjerumani ana magari mazuri ila si kwamba mjapan amepitwa sana na technology. Nadhani waangalia/wanalenga masoko tofauti. Huwezi kulenga soko la Afrika na Asia ukatengeneza gari ya gharama kubwa
Yeah nikwel
 
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
1,514
Likes
1,803
Points
280
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2018
1,514 1,803 280
Discovery 4 is the best off-roader in the world. Hata gari za Toyota zinasubiri hapo. Gari ina speed na ina balance.

Fuel consumption ni nzuri hasa ukichukua diesel option. Kwa Tanzania spares zipo nyingi sana ila sikushauri uweke zile used.
Acha utani mkuu! Discover 4 inaweza kusimama na Land Cruiser 200 series au Nissan Patrol kwenye off road
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
470
Likes
147
Points
60
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
470 147 60
disco 3 v 6 ni rand 130,000 mpaka 150000 model 2005 mpaka 2007 na disco 4 ya kuanzia 2010 mpaka 2012 ni rand 250000 mpaka rand 300000 zipo tuu nyingi yard zao huko hata sio za kutafuta zidisha na Tsh 150 kupata shilingi
Millioni 37 na nusu Affordable kabisa
2018-11-04-2017-30-23-jpeg.921244
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
470
Likes
147
Points
60
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
470 147 60
Apo anataka kusema Coca ya Nyanza na BONITE zina ladha tofuati...
mng'ato hizo za UK na za South Africa zipo sawa tuu kumbuka mwenye gari ni UK anampa masharti South Africa akitengeneza lile kwa ubora ule anaoutaka yeye..ni kama sasa South Africa anavyotoa matoleo mengi ya mercedes benz kwa mwaka na ni magari kweli...
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
470
Likes
147
Points
60
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
470 147 60
WV
Kwenye ford ranger napingana na wewe, jaribu kuzunguka huko uone zilivyokufa,nina watu wanne ambao nawafahamu walikuwa nazo, zote zimekufa engine,labda uniambie Amarok yule ndio kaka mkubwa wa p/up.
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
470
Likes
147
Points
60
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
470 147 60
Mngato benz wametoa mipira mizuri sana sema shida kodi ndio ipo juu zaidi kuna moja ilikuja jamaa aliambiwa aweke 35m ilikua ya 2015 kwa gari ndogo hizi na pia katika soko zimefanya vizuri pia na wanayo matoleo mengi ambayo yanayokimbizana na Vw golf 7 hii gari ni nzuri sana bei ya golf 7 iliyogongwa unapata disco 4 nzima iliyo yard ya 2010.,
Mkuu....Uyu mdudu huwa ananinyima usingizi sana
2018-11-04-2017-41-18-jpeg.921267
 

Attachments:

chuse tbr

chuse tbr

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
372
Likes
314
Points
80
Age
30
chuse tbr

chuse tbr

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
372 314 80
Wadau nimevutiwa sana na Landrover Discovery 3, diesel engine, naomba ushauri wenu hasa kwa mazingira yetu ya hapa Tanzania, nataka kuagiza kutokea South Africa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Quinn

Quinn

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
232
Likes
397
Points
80
Quinn

Quinn

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
232 397 80
Land Rover Discovery 4 kutoka Befoward japan used Car mnaziongeleaje wakuu? nataka kuagiza uko kwakuwa nimeona bei zake zinashabiriana na za south Africa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Masanjehalima

Masanjehalima

Member
Joined
Oct 20, 2018
Messages
66
Likes
66
Points
25
Masanjehalima

Masanjehalima

Member
Joined Oct 20, 2018
66 66 25
Eti Na Mimi Nisiyejua Magari Nae Nafungua Thread Hii Nakuisoma Wakati Sina Cha Kucomment Wala Kulike Mwisho Naishia Kusoma Comments Za Wanajamii Huku Nikijiaminisha Kuwa One Day Yes Nami Ntayajua Na Kuyafanyia Uchambuzi Yakinifu
EEH MWENYEZI MUNGU NIBARIKI MWAKA HUU WA 2019 UWE WA MAFANIKIO KWANGU
 
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
886
Likes
802
Points
180
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
886 802 180
Mng'ato SA wamepunguza uzito pia lipo tofauti na tani tatu na ushee za UK na pia ulaji wa mafuta wa SA upo chini tofauti na ya UK ndio maana Msouth kauza sana Ulaya na Australia ingawaje yeye sio mmiliki na pia body lisiwe siraha ya kukudhuru pindi linapopata ajali mkuu mimi napendelea sana Mercedes Benz ila benz hawana gari ya juu iliyosimama kama Rand Lover ile ML 350 benz haipo confortable sana kama hizo Disco 3 na 4 hizo ni gari mzee tafuta kodi tuu boda ni 24milion kununua 3 ni 16 milion mpaka 20m ila disco 4 lipo juu mwakani litashuka bei hata used pia...
Mdau...shwari...? 2019 dis 4 disel option linapatikana kwa bei gan huko bonden?!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,886
Members 481,523
Posts 29,749,609