Land Rover Discovery 4 - Mega thread

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
5,318
Points
2,000

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
5,318 2,000
Usijaribu kununua discovery utaliuguza kila siku. Hayo magari ni spana mkononi, safari moja shamba nyingine garage.

Ni magari mazuri kwa muonekano na nguvu ila hayafai yanaharibika kila siku. Kuhusu mafuta hayanywi yanabugia, ukiongelea discovery unaongelea cc4300 na zaidi, si mchezo. Labda yapo yenye uwezo mdogo fuatilia. Ushauri wangu usichukue discovery.
 

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
7,051
Points
2,000

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
7,051 2,000
mkuu hiyo gari haina shida kama mdau anavyoongea hapo juu ni gari bora, lina balance, confarble sana ndani, speed ipo na imara Landrover hiyo haili mafuta simu yangu inagoma ku upload picha zake inawezekana Bufa ajaelewa unazungumzia nini..Labdrover 3 au 4 Tdi Vhs hizo ndio gari mkuu usikatishwe tamaa hapa watu magari hawajui hata ukiuliza Ford Ranger XLT 2016 utaambiwa matatizo hayo wakati gari imevunja Record ya mauzo yaliyowekwa na Navara,Isuzu Kb,Toyota d4d...
 

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,290
Points
2,000

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,290 2,000
Usijaribu kununua discovery utaliuguza kila siku. Hayo magari ni spana mkononi, safari moja shamba nyingine garage.

Ni magari mazuri kwa muonekano na nguvu ila hayafai yanaharibika kila siku. Kuhusu mafuta hayanywi yanabugia, ukiongelea discovery unaongelea cc4300 na zaidi, si mchezo. Labda yapo yenye uwezo mdogo fuatilia. Ushauri wangu usichukue discovery.
vipi hapo kwenye nyekundu, au ulidhani anazungumzia trekta?
 

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
38,039
Points
2,000

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
38,039 2,000
Usijaribu kununua discovery utaliuguza kila siku. Hayo magari ni spana mkononi, safari moja shamba nyingine garage.

Ni magari mazuri kwa muonekano na nguvu ila hayafai yanaharibika kila siku. Kuhusu mafuta hayanywi yanabugia, ukiongelea discovery unaongelea cc4300 na zaidi, si mchezo. Labda yapo yenye uwezo mdogo fuatilia. Ushauri wangu usichukue discovery.
Ni wazi huyajui haya magari. discovery 4 zina engine tofauti tofauti. 3.0tdv6 hii ni diesel engine very economical, 4.0/4.4 v8 petrol engine hii ni gas guzzler.

Labda una experience na discovery 3 zilizochoka ila disco 4 zimeanzia 2009 nyingi hazisumbui.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
38,039
Points
2,000

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
38,039 2,000
wadau naomba mwenye uelewa au uzoefu wa gari aina ya Land Rover Discovery 4, anipe maelezo.. specifications, bei, fuel consumption, upatikanaji wa spare parts, na kama inafaa sana kwa barabara zetu..
Kama hela inakuruhusu nunua. Nunua 3.0tdv6. Land rover haijawahi kuwa na shida ya spare nchi hii.
 

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
7,051
Points
2,000

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
7,051 2,000
Mkuu dengue nunua hiyo gari mimi navutia tela nabeba trekta 165Fm au 135mersey ferguson toka mpumalanga mpaka mbeya na haili mafuta na ina nguvu sana ni disco 3 v 6 ina uzito tani 3 halijawahi kusumbua na mwezi huu linatoka tena na trekta kama kawaida...nipm namba nikutumie picha uitume hapa naona mm hapa inasumbua... d 4 mapumziko yamezidi zaidi hizo gari ukiona dereva kafanikiwa kuipindua matairi manne yote yawe juu unapata zawaidi kwa kupelaka hiyo picha Johannesburg Landrover photoshop wataijua...
 

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,097
Points
2,000

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,097 2,000
disco 3 v 6 ni rand 130,000 mpaka 150000 model 2005 mpaka 2007 na disco 4 ya kuanzia 2010 mpaka 2012 ni rand 250000 mpaka rand 300000 zipo tuu nyingi yard zao huko hata sio za kutafuta zidisha na Tsh 150 kupata shilingi
Mkuu tofauti hasa ya discovery 4 manufactured in S/Africa na zile UK ni nini Hasa. Labda ni performance au uimara au?
 

Jamiix

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
820
Points
500

Jamiix

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
820 500
Usijaribu kununua discovery utaliuguza kila siku. Hayo magari ni spana mkononi, safari moja shamba nyingine garage.

Ni magari mazuri kwa muonekano na nguvu ila hayafai yanaharibika kila siku. Kuhusu mafuta hayanywi yanabugia, ukiongelea discovery unaongelea cc4300 na zaidi, si mchezo. Labda yapo yenye uwezo mdogo fuatilia. Ushauri wangu usichukue discovery.
VITZPHOBIA
 

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,097
Points
2,000

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,097 2,000
mng'ato hizo za UK na za South Africa zipo sawa tuu kumbuka mwenye gari ni UK anampa masharti South Africa akitengeneza lile kwa ubora ule anaoutaka yeye..ni kama sasa South Africa anavyotoa matoleo mengi ya mercedes benz kwa mwaka na ni magari kweli...
Asante Sana Mkuu, kuna lawyer hapa Arusha ana discovery 4 ya S.A anasema hii gari yangu ndani ni kali Sana lkn kwa nje body yake ni nyanya i.e nyepesi tofauti na discovery 4 made in UK Mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,382,208
Members 526,307
Posts 33,822,009
Top