Lady Jaydee alivyofunika......


Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Hii ni hadhira iliyohudhuria onyesho la mwanamziki lady jay dee usiku wa kuamkia leo..

Haya ni matukio ya mwanzomwanzo kabla shughuli yenyewe haijaanza..Nyumbani Lounge







 

Attachments:

King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
This was expected.
Unajua ni kama uchawi, kumtakia kiumbe yeyote kutofanikiwa.
Happy for you Jide. Aliekuwepo kwa mwana fa aweke picha nae tumfutahikie
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,276
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,276 280
ukweli ilibidi nirudi kumuunga mkono
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,235
Likes
9,861
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,235 9,861 280
This was expected.
Unajua ni kama uchawi, kumtakia kiumbe yeyote kutofanikiwa.
Happy for you Jide. Aliekuwepo kwa mwana fa aweke picha nae tumfutahikie
Eti kupokezana vijiti,Ruge ushindwe mbona nyie hampokezani vijiti na redio zingine,The people has spoken.
 
M

Mama timmy

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
656
Likes
18
Points
0
M

Mama timmy

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
656 18 0
Ilipendeza balaaa.jide safi sanaaaa
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,838
Likes
2,199
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,838 2,199 280
Ru gay mzee wa kupokezana vijiti sijui atauweka wapi usoo wake
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Ru gay mzee wa kupokezana vijiti sijui atauweka wapi usoo wake
Mijitu kama Ru GAY ina roho mbaya za kuzaliwa nazo, sasa inawatumia vijana waliberali ambao hawajajitambua kama huyo MwanaFatuma kujaribu kufifisha ndoto na maendeleo ya wanamuziki wa bongo.

Hebu fikiria kama angekuwa ni mwanamuziki underground ingekuwaje afanyiwe zengwe kama hili, ndio ndoto zake zingezimika. Thanks God it was Comando Jide a.k.a Anakonda. RU_GAY amekomba kupima kina cha maji kwa kutumbukiza kidudu chake
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,336 280
atakaa kimya! ila jamaa watakuja sifia show mwanafatuma mpaka basi na redio yao ya wafu...
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,131
Likes
120
Points
160
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,131 120 160
hongera sana,watu wamekuonyesha kuwa wapo nawe,cha msingi sasa ni kusonga mbele,ujumbe umewafikia kwa vitendo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
Yaani tutanunua kazi za jide mpaka basi! Mwanafatuma akapate lipshiner na shadow akamteke Rugay mutapale
 
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,429
Likes
53
Points
145
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,429 53 145
Safi Sana Jide! Binadamu Ukifanyiwa Fitina Na Majungu Na Watu Mungu Ndo Anazidi Kukubariki! ushauri wa bure kwako jide, ktk mitandao usiandike lolote zaidi ya kuwashukuru mashabiki wako!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
This was expected.
Unajua ni kama uchawi, kumtakia kiumbe yeyote kutofanikiwa.
Happy for you Jide. Aliekuwepo kwa mwana fa aweke picha nae tumfutahikie
my dear jana was around, ilikuwa ni balaa.
mbaya zaid anasema eti hapatani na wanamuziki wenzie lkn huwez kuamini wanamuzik wenzie walikuwepo tna kwa fujo zote.

myself huwa najiambiaga hivi hakuna kitu kibaya kama kumchafua mtu, halafu ukawaunamuombea mabaya mwisho wa siku utashuhudia ushindi wa hasimu wako. maisha sio vita useme nibebe silaha gani maisha ni akili hasa ya kujituma basi. jide anajituma sana na yuko innivative mbaya mno. nilifurah sana jana manake shoo ilibamba ile mbaya.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,419
Likes
51,075
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,419 51,075 280
team komando inasababisha ruge mutahaba aanze kuvaa pampers.
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413