Lady Jaydee alivyofunika......


Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,418
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,418 2,000
my dear jana was around, ilikuwa ni balaa.
mbaya zaid anasema eti hapatani na wanamuziki wenzie lkn huwez kuamini wanamuzik wenzie walikuwepo tna kwa fujo zote.

myself huwa najiambiaga hivi hakuna kitu kibaya kama kumchafua mtu, halafu ukawaunamuombea mabaya mwisho wa siku utashuhudia ushindi wa hasimu wako. maisha sio vita useme nibebe silaha gani maisha ni akili hasa ya kujituma basi. jide anajituma sana na yuko innivative mbaya mno. nilifurah sana jana manake shoo ilibamba ile mbaya.
Ole wako ningekuona!!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
daaa aisee MWANA F.A joto alilipata ki hukika, alaf nilimuona rafiki yake AY ana hojiwa na BBC jana, ina maana hakuwepo kwenye show.

hila huyu dada live show anaiweza hile mbaya
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 2,000
Hivi ni MwanaFALA au MwanaFATUMA maana nashindwa kuelewa hapo....

Halafu na huyo YAHAYA ni nani wajameni??
 
K-killer

K-killer

Senior Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
143
Points
0
K-killer

K-killer

Senior Member
Joined Nov 14, 2011
143 0
Auditoriom seat zipo wazi?kwa jide ulikua unatafuta pakusimama
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Points
1,195
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 1,195
Duh! Jide ametisha!
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,977
Points
2,000
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,977 2,000
Hongera zako jide na wengine msife moyo unapokabiliwa na majaribu.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Points
1,225
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 1,225
Mwanaume mzima na tena msomi unakwenda kushindana na mwanamke. Ona sasa alivyokuaibisha. MwanaFAtuma umejiaibisha Fatu.
tangia awali sikuwa nimefuatilia vizuri haya mambo lakini huyu alivyopanga tarehe ya kwanza na FA akapanga tarehe hiyohiyo, baada ya msiba wa Mangweya akaahirisha naye akaahirisha. Na alivyopanga tarehe ya jana naye kapanga hiyo hiyo tena!!!!????
Hii kitu itufunze mambo mengi hasa Watanzania ambao tumeshindwa kuendelea lakini unaona jinsi watu wanavyoweza kujenga viwanda vya fitna na kujitahidi usiku na mchana ili wengine wasifikie malengo yao ....na wote ni Watanzania tena Weusi. Naamini Watanzania wenye aslii ya Asia au Ulaya hawawezi kufanya hivi!!!
Cha kushukuru hapa ni kuwa watu wameelewa

 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,490
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,490 2,000










Source : clouds FM :heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh: aibu yahooooooooooooooooooooo:A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109:

Nakala kwa Nyani Ngabi, TANMO Ruge :A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112:


Hapi komando Jide kawabeep:A S-rap::A S-rap::A S-rap::A S-rap::A S-rap:
HAHAHAHAH,ilikuwa birthday ya nani?
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,353
Points
1,250
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,353 1,250
Acha watiane pembe sie yetu macho
 

Forum statistics

Threads 1,283,529
Members 493,720
Posts 30,793,006
Top