Lady Jaydee alivyofunika......


TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,835
Points
1,250
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,835 1,250
naskia baada ya show sasa WANACONDA!!!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,923
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,923 2,000
Aibu yao Clouds media poleni sana kutumiwa na mabosi wenu
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,468
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,468 2,000
hadi huruma kuna watangazaji wengine wa Redio ya wafu yaani walikuwa wanaipromote hiyo show ya Mwana Fatuma,ila hawakuwa na jinsi kwa sababu boss kasema,mioyoni mwao naamini kabisa walikuwa na Anakonda
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
sikiliza wimbo wake wa naenda mbele wala sirudi nyuma.Nimejaribu kuutafuta hapa nimeukosa....
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,280
Points
1,195
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,280 1,195










Source : clouds FM :heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh::heh: aibu yahooooooooooooooooooooo:A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109::A S 109:

Nakala kwa Nyani Ngabi, TANMO Ruge :A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112:


Hapi komando Jide kawabeep:A S-rap::A S-rap::A S-rap::A S-rap::A S-rap:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Yule binti ana kipaji hakuna anayeweza kumzuia,hawa wanajaribu tu..............
 
maishapopote

maishapopote

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
2,138
Points
2,000
maishapopote

maishapopote

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
2,138 2,000
Watu wenye akili za Nyani Ngabu tu ndio wanaweza kufanya aliyofanya Ru Gay,na Bi Fatu!
kwendeni zenu huko!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Iseee St. Paka Mweusi lete compelete vedio umetunyima uhondo

Kweli hili ni Jotohasira

CC Nyani Ngabu TANMO

Kaka niko Amsterdam hapa ila nakutafutia wimbo mmoja na siupati,labda atakayenisoma anaweza kunisaidia.Anasema naenda mbele wala sirudi nyuma msimamo wangu mimi nimesimama vitu vyote nyinyi mnavyofanya fanyeni mfanyavyo mimi nasonga mbele......
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Ukitaka kujua uwezo wa Lady JD sikiliza hapa wakati anapokea kutoka kwa Matonya,usisikilize ile anavyosema unajua nilikupenda, ila sikiliza wakati anavyomuitikia....

 
Last edited by a moderator:
C

CUSO4

New Member
Joined
May 30, 2013
Messages
3
Points
0
Age
28
C

CUSO4

New Member
Joined May 30, 2013
3 0
Inapendeza kama jamii imetambua kwamba jide anaweza na kuamua kumpa shavu. kwel imekaa vzuri na nimtakie mafanikio zaid na zaid
 

Forum statistics

Threads 1,284,930
Members 494,336
Posts 30,845,336
Top