ahaaaa! unakosa uhondo bacha! kutandika kitanda kuna raha yake hasa kama ulikitumia ipasavyo, zile hisia za shughuli nzima ilivyokwenda zitakuja kichwani na kukuletea raha, unaweza kujikuta unatamani ukitumie tena muda ule ule. Kutandika kitanda hasa kwa mwanamume ni moja ya vitu vinavyohamasisha kuendeleza shughuli... fanya uchunguzi then utanipa jibu
Kaka hivi bado kikosi B hakijawa na uwezo wa kushiriki kwenye ligi kuu...lol..
mmh....wewe unajisikia raha mwenzio akutandikie kitanda?
Atakuwa kafanya kosa kubwa sana.
İtakula kwake mazima.
Sitegemei kama atathubutu kuwa mjinga wakati anajua kuna plan B.
haya babu umeshinda msalimie bibi.
Ningem-sms salamu zako, tatizo simu yake mbovu.
mmmmmhhhh hapana babu usimpotoshe mwenzio banah wamcheke watu kwani hao watu wataenda kumchungulia chumbani anavyotandika au ataenda kutandikia nje? bacha mwaya we jijaribie alivyokwambia happiness win huyu babu Asprin wala aikupotoshe,labda kama watu wa kwenu wambea kila asubuhi wako kwenye madirisha ya vyumba vya watu kuchungulia ya wenzao,na hata kama wakijua kwani inahuu unawaambia mtuwache sie tupume twaoneshana mahaba ya dhati.
mmmmmhhhh hapana babu usimpotoshe mwenzio banah wamcheke watu kwani hao watu wataenda kumchungulia chumbani anavyotandika au ataenda kutandikia nje? bacha mwaya we jijaribie alivyokwambia happiness win huyu babu Asprin wala aikupotoshe,labda kama watu wa kwenu wambea kila asubuhi wako kwenye madirisha ya vyumba vya watu kuchungulia ya wenzao,na hata kama wakijua kwani inahuu unawaambia mtuwache sie tupume twaoneshana mahaba ya dhati.
hapana mkuu bacha wala sio ngumu ni kiasi tu cha kujizoeza utaona mambo yanenda vizuri tu,after all the thing is soooo romantic,em kajaribu kufanya hivyo na wife uje utupe feedback ukikuta hali ni lie ile basi hapo tutasema kweli there is no way out.mmh..wewe Blue G, ngumu kumeza ujue...lol...
sioni tatizo hapo
Mwanaume anayetandika kitanda hafichiki. Kalio moja linakuwa juu zaidi ya jingine kama wacheza pool table wanaokunywa soda. Tutamjua tu.
ndo maana nimemwambia hapo juu kuwa aniache nitafakari hii observation yake........
inataka moyo kaka...........
Aiseee kweli mkuu umedhamiria kutoosha vyombo. Yani uko tayari ukapimwe ukimwi kuliko kuosha vyombo??? Hehehe izi ndo morning vibes nazozipenda jfTumetofautiana mkuu. Mi kuosha vyombo labda niburuzwe na tingatinga la manispaa ya Kinondoni.
Ni heri nikapime ukimwi kuliko kuosha vyombo. Mtihani mkubwa wa kitaifa huo.
mmh, wewe Blue G,
hebu itafakati tena hiyo signature yako,
mbona imekupa jibu zuri tu.............lol..