Kwenye hili mke wangu naomba unisamehe

Kwenye hili mke wangu naomba unisamehe

kaka vyombo kwangu hainipi taabu,

kutandika kitanda lol....Mungu anisamehe bure

Tumetofautiana mkuu. Mi kuosha vyombo labda niburuzwe na tingatinga la manispaa ya Kinondoni.

Ni heri nikapime ukimwi kuliko kuosha vyombo. Mtihani mkubwa wa kitaifa huo.
 
hapana aiseee ....kutandika kitanda?


hebu nambie....thehunk,

kweli ni halali kweli dume mie nitandike kitanda jamani...?

kwangu naona majanga aiseee...
 
Tumetofautiana mkuu. Mi kuosha vyombo labda niburuzwe na tingatinga la manispaa ya Kinondoni.

Ni heri nikapime ukimwi kuliko kuosha vyombo. Mtihani mkubwa wa kitaifa huo.


kweli tumetofautiana kaka,

kutandika kitanda napata kigugumizi lol...,
 
kaka yangu nikuambie ukweli, hilo ni dogo sana jamani! sasa wakati hujaoa ulikuwa unatandikiwa kindana na nani? pole sana kiukweli ila mi nakuomba msaidie pale anapohitaji kwani hilo ni dogo mno, not to mention ni la ndani sana hakuna ktu atakayejua km wewe ndio umetandika hicho kitanda...km umeweza hadi kufua ambapo watu wanakuona sembuse kutandika kitanda? pole sana ndg yangu, mimi nakutoa hofu kuwa hilo sio suala la kike we msaidie tu waifu.


mmh....unajua jamiif,

hili limenichukua zaidi ya miaka 5 kulitafakari,

hapana aisee, ashukuru kwa hayo mengine ambayo nayafanya....lol...
 
kweli tumetofautiana kaka,

kutandika kitanda napata kigugumizi lol...,

Nako ni ka mtihani. Wife akisafiri, shuka na neti alivyoviacha ndo atakavyovikuta. Ndo maana safari zake simshauri zizidi siku tatu.

İla potelea mbali ntatandika kitanda kama hayupo, ila kama hayupo kuliko nijipikie afu nioshe vyombo, acha tu niwe mteja wa mama ntilie. Potelea mbali. liwalo na liwe.
 
mmmmhhh haya banah,je akikugomea kukupa naniliu mpaka umsaidie kuosha vyombo utafanyaje?bado utagoma?
Ntafanya kila kitu lakini kuosha vyombo anisamehe walah

Labda itokee tu.
 
kwa hiyo mkeo akisafiri kitanda kinakua vururu vururu
full michanga kama beach vile?

duh
pole sana
 
daaaaaaahhh pole mkuu bacha ila usiogope kutandika kitanda wala haina shida wala tatizo lolote sema tu ni wewe umejiwekea kasumba hiyo ambayo haata ukitaka sasa hivi uachane nayo unaweza iacha na kuisahau kabisa,kitanda wala hakijakaa kike mkuu,maanke kingekuwa kimekaa kike nafikiri wanume wangekuwa hawalali kwenye vitanda,kwa hiyo kama vipi we anza tu kujizoesha kutandika kidogo kidogo hatimaye utaona kila kitu kiko sawa.
sijawahi, mara nyingi wanaume huwa hatuongei maswahibu yetu ya ndani,

tunaugulia ndani kwa ndani,

hata hivyo nimelileta hapa ili nione wadau wengine wanalionaje lol...
 
Last edited by a moderator:
Nako ni ka mtihani. Wife akisafiri, shuka na neti alivyoviacha ndo atakavyovikuta. Ndo maana safari zake simshauri zizidi siku tatu.

İla potelea mbali ntatandika kitanda kama hayupo, ila kama hayupo kuliko nijipikie afu nioshe vyombo, acha tu niwe mteja wa mama ntilie. Potelea mbali. liwalo na liwe.



haha ha ha ha ha aha,

haya bana, ndo maana huwa nasema hayo nayoyafanya kwa sasa yametosha

kwani najua tupo wanaume wachache tunaoyafanya hayo,

kwahiyo hili la kutandika kitanda kiukweli anivumilie na kunisamehe bure.............
 
hili halina shida wajameni


issue kutandika kitanda.......moyo unanisuta kabisa

ahaaaa! unakosa uhondo bacha! kutandika kitanda kuna raha yake hasa kama ulikitumia ipasavyo, zile hisia za shughuli nzima ilivyokwenda zitakuja kichwani na kukuletea raha, unaweza kujikuta unatamani ukitumie tena muda ule ule. Kutandika kitanda hasa kwa mwanamume ni moja ya vitu vinavyohamasisha kuendeleza shughuli... fanya uchunguzi then utanipa jibu
 
Last edited by a moderator:
daaaaaaahhh pole mkuu bacha ila usiogope kutandika kitanda wala haina shida wala tatizo lolote sema tu ni wewe umejiwekea kasumba hiyo ambayo haata ukitaka sasa hivi uachane nayo unaweza iacha na kuisahau kabisa,kitanda wala hakijakaa kike mkuu,maanke kingekuwa kimekaa kike nafikiri wanume wangekuwa hawalali kwenye vitanda,kwa hiyo kama vipi we anza tu kujizoesha kutandika kidogo kidogo hatimaye utaona kila kitu kiko sawa.


mmh..wewe Blue G, ngumu kumeza ujue...lol...
 
mmmmhhh haya banah,je akikugomea kukupa naniliu mpaka umsaidie kuosha vyombo utafanyaje?bado utagoma?

Atakuwa kafanya kosa kubwa sana.

İtakula kwake mazima.

Sitegemei kama atathubutu kuwa mjinga wakati anajua kuna plan B.
 
ahaaaa! unakosa uhondo bacha! kutandika kitanda kuna raha yake hasa kama ulikitumia ipasavyo, zile hisia za shughuli nzima ilivyokwenda zitakuja kichwani na kukuletea raha, unaweza kujikuta unatamani ukitumie tena muda ule ule. Kutandika kitanda hasa kwa mwanamume ni moja ya vitu vinavyohamasisha kuendeleza shughuli... fanya uchunguzi then utanipa jibu


mmh.....ngoja niendelee na utafiti lol...

asante kwa hii observation............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom