kashang123
Senior Member
- Nov 26, 2024
- 152
- 207
Havina muda mkuu ushauri.. hakikisha unakuwa na mali za sirii ili msije mkagawana zoteeDua zenu hazinipati
Havina muda mkuu ushauri.. hakikisha unakuwa na mali za sirii ili msije mkagawana zoteeDua zenu hazinipati
Na hawa wadada wanao zurura mtaani, wataolewa na nani?Ukioa wewe inatosha sana...
Wanaume wote tumeoa, ila wavulana bado.Kwenu wote wameoa?
KATAA NDOA dogoShauri yako, utashindia mahindi na vitumbua mpaka tumbo liote sugu
jamaa yuko comfortable kabisaJiandae kuwa kama huyu
View attachment 3685467
Muhimu upate mtu sahihi, achana na sura, churaUkiwq hujaoa kila mtu anakushauri jinsi ndoa ilivyo tamu, ila ukishaingia Washauri wote wanakula kona
Tunajiona kama vile tuko kwenye ile bustani ya adam na hawaKwani vina muda?
Subiri muda si mrefu hutachelewa kuja kuomba ushauriNipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.
Kweli, ndoa ni tamu.
Ebu tupe uzoefu, wakati unamchumbia, uliangalia mvuto wa nje au tabia?Hata mie nafaidi matunda ya mke. Mabachelors fanyeni mpango nanyi mjiunge chamani.
Inabidi huku jukwaani kama itawezekana, watu tupeane mbinu mbadala kwa wale walio kosea kuoa.Mkuu Equation x,
Usiongee sana maana wivu wataona wao, unajua kuna kukosea career choices, kukosea design ya nyumba, kukosea kununua kiwanja ha uswahilini, ila ndugu yangu ukikosea ukaangukia kwa kichwa kibovu, ni majuto tu.
Confortable ya wapi, anajutia kuuchezea ujana wakejamaa yuko comfortable kabisa
Nipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikni suala la
Na sisi tulikua kama wewe 😊Nipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.
Kweli, ndoa ni tamu.