The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 38,831
- 120,575
Mkuu usiichukulie serious sana JF,unaweza kukuta mleta mada wala hajaoa,halafu sisi tunaocomment ndio tumeoa.Humu ndani kumejaa wavulana, ndoa ni kwaajili ya wanaume tu.
Mkuu usiichukulie serious sana JF,unaweza kukuta mleta mada wala hajaoa,halafu sisi tunaocomment ndio tumeoa.Humu ndani kumejaa wavulana, ndoa ni kwaajili ya wanaume tu.
Tatizo nyie mnafanya mahindi ya kuchoma kama mlo kamili, badala ya kula kwa hamu.Kaka ulitoa nafasi za KAZI za vijana 2000 kuchoma mahindi leo hii wewe huyohuyo unayadharau mahindi ya kuchoma kaka tukufikiri vipi?🤣🤣🤣
We utakuwa umekula chakula cha beki 3Yani unaisifu ndoa yako kisa Ugali?
Au mimi ndio sijaelewa?
Kweli kabisaa halafu wanajifanya sisi tulishapitia yote hayo saivi tumeamua kutulia na wake zetu...Sitaki kuona vijana wakiingia kwenye mtego mkuu. Mara nyingi waliooa (wanaoteseka ndoani) huwahamasisha vijana waoe, lengo ni kufanya wote wateseke 🤣, wanaona wivu wakioa vijana wakiponda maisha.
Natumia mbinu za kina chifu mangungo walivyoweza kuishi na wake zao.Sawa mkuu enjoy ikiwa bado inafaa. Ila andaa chumba cha makimbilio kwa matumizi ya kesho.
Tutumie muda mwingi kupata mwenza sahihi wa maishaVina muda basiView attachment 3685464
...Tutumie muda mwingi kupata mwenza sahihi wa maisha
Umejuaje? ( kwa sauti ya mboneke)Vyakula vya magengeni vinafubaza akili
Hii mbinu inaweza kupunguza majangaSahivi Nyumba ni kutumia vijiko vya plastic, visu vikimaliza kazi vinafungiwa kwenye safe, lenye makufuli mawili, hafu mnagawana funguo.
Tunataka ukitaka kuua mtu, uite Boda, uende Dukani, ununue kisu, ndio uje kuua.
Usilete excuse za "zilikua hasira"
Mtu akikuambia hivyo jaribu kuifuatilia ndoa yake, utagundua kuwa anataka nawe uingie mtegoni.Kweli kabisaa halafu wanajifanya sisi tulishapitia yote hayo saivi tumeamua kutulia na wake zetu...
Mnanionea wivuuuNdoa gani nyau wewe.......
Na mke, nikishiba namla mpishi mwenyeweUnakula chakula kilichopikwa na nani?
Kweli kabisaaMtu akikuambia hivyo jaribu kuifuatilia ndoa yake, utagundua kuwa anataka nawe uingie mtegoni.
Kumbuka mtu mara nyingi akiwa kwenye neema hawezi kumuita mwenzake kwenye neema.
Shauri yako, utashindia mahindi na vitumbua mpaka tumbo liote suguKATAA NDOA
NDOA NI KIFO
NDOA NI UTAPELI
NDOA NI WIZI
NDOA NI......... WAENDELEE WENGINE
Dua zenu hazinipati
Hii imekaa poa sana ila kuna waliooa na hawajawahi kupikiwa na wake zao ni dada wa kazi kwa kwenda mbele tu, akilala ule utamu wa chakula anaanza kupiga story na shetani kwamba siku moja atamla mpishi sio kwa kupika vizuri namna hioNipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.