Kweli, ndoa ni tamu!

Kweli, ndoa ni tamu!

Kwa kawaida watu waliooa na kuteswa na ndoa huwa na maneno mazuri kama haya ili vijana waingie kwenye ndoa wateseke, ngoma iwe droo.

Mimi niliyebobea kwenye masuala ya saikolojia ya binadamu nazifahamu hii mbinu haswa!
Huu ndo ukweli wenyewe mapimbi mengi yaliooa ukiyauliza oya nyie vichogo mbona mnatufosi tuingie mtegoni.Hawana point zaidi ya kukutisha.

Ila infacts hawa pimbilis wameyakanyaga na kusema hayawezi kinachobaki wanachomesha wengine ili maumivu yawe ya wote na wapate faraja.

Vichogo tumewastukia.
 
Itakuwa labda alikuwa hampelekei moto inavyotakiwa, wengine wanafikiri labda ndoa ni kuvaa suti na shera.
Hao watu wanataka mwanamme ambaye ana kila kitu ,ukimpelekea moto wa kutosha halafu ukawa hauna hela ,mwenye hela atakugongea.

Kuna msema wa kihehe unasema "A woman wants everything in one man, while a man wants one thing in every woman".
 
Nipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.

Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.

Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.

Kweli, ndoa ni tamu.​
Tunakupa muda mkuu,,,hata yule jamaa yng ambaye kwa sasa ameparalize mguu na mkono alikuwa anapendwa sana na mkewe tena zaidi yako,
Ila kwa sasa wameshatengana.,na sababu ya jamaa kuparalize ni mke kudai talaka na kutaka kugawana mali pasu kwa pasu.
 
Back
Top Bottom