The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 38,846
- 120,613
Ngoja tuusave huu uzi kwa matumizi ya JF VAR CHECK siku ya msiba.
Wanalishwa makohozi ya mpishi na dawa za kuvutia watejaKataa ndoa saiv wapo vijiwen wanasubir mida ndio warejee magheton
Hahahaaaaa nakuona kwenye ubora wako mkuuKwa kawaida watu waliooa na kuteswa na ndoa huwa na maneno mazuri kama haya ili vijana waingie kwenye ndoa wateseke, ngoma iwe droo.
Mimi niliyebobea kwenye masuala ya saikolojia ya binadamu nazifahamu hii mbinu haswa!
Ndiomaana nasema...Nipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.
Kweli, ndoa ni tamu.
Asante, we unakula chakula kilichopikwa na dada wa kazi?Hongera
Sema li equation lina manyuzi yanajipinga tu yenyewe 😀Ngoja tuusave huu uzi kwa matumizi ya JF VAR CHECK siku ya msiba.
Wanalishwa makohozi ya mpishi na dawa za kuvutia wateja
Aagh sawa mkuu lakini hauko mbali kufa na preshaWanalishwa makohozi ya mpishi na dawa za kuvutia watejaa
Sitaki kuona vijana wakiingia kwenye mtego mkuu. Mara nyingi waliooa (wanaoteseka ndoani) huwahamasisha vijana waoe, lengo ni kufanya wote wateseke 🤣, wanaona wivu wakioa vijana wakiponda maisha.Hahahaaaaa nakuona kwenye ubora wako mkuu
Huyu ndio alivyo,Sema li equation lina manyuzi yanajipinga tu yenyewe 😀
Jiandae kuwa kama huyuKwa kawaida watu waliooa na kuteswa na ndoa huwa na maneno mazuri kama haya ili vijana waingie kwenye ndoa wateseke, ngoma iwe droo.
Mimi niliyebobea kwenye masuala ya saikolojia ya binadamu nazifahamu hii mbinu haswa!
Kwenu wote wameoa?Humu ndani kumejaa wavulana, ndoa ni kwaajili ya wanaume tu.
Mwenye imani hula vyote!Wanalishwa makohozi ya mpishi na dawa za kuvutia wateja
Hahhaah sema hana noma 😀😀Huyu ndio alivyo,
Unaweza kukuta hapo yupo zake kwenye chumba chake cha kupanga huko Nzega vijijini,muda huu anafakamia mihogo yakuchemsha na juice ya miwa,halafu hapa anatupenga,
Yani kipimo cha ndoa kiwe ni UGALI?
Chakula cha kupikwa na mke, ni kitamu sanaHuyu tumwambie au tumuache kwanza?
Huo ndio ukweliAu sio
Aagh sawaVyakula vya magengeni vinafubaza akili
Hakuna mtu anayekula raha kama huyu. Tatizo ni Moja tu, akiugua!Jiandae kuwa kama huyu
View attachment 3685467
Unakula chakula kilichopikwa na nani?Ngoja nile halafu ndio nile nitakuja kukoment