Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,007
- 63,936
- Thread starter
- #21
Nawachia nyie mlio kosea kuoa, mjimalize kwa bastola na visuNgoja ushibe.
Nawachia nyie mlio kosea kuoa, mjimalize kwa bastola na visuNgoja ushibe.
Yani unaisifu ndoa yako kisa Ugali?Tumwache mpaka siku atachanganyikiwa mwenyewe tu bwashee 😃
Sawa mkuu enjoy ikiwa bado inafaa. Ila andaa chumba cha makimbilio kwa matumizi ya kesho.Tumia muda mwingi kupata mtu sahihi, mimi nafurahia chakula nilichopikiwa na mke wangu.
Hahahaa leo Haina kurudi. Kuna game nyingi sana Spain, England Bado AFCON qualy.Kataa ndoa saiv wapo vijiwen wanasubir mida ndio warejee magheton
Vina muda basiNipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.
Kweli, ndoa ni tamu.
Equation huwa anachanganyikiwaga bwashee ila ukweli anaujuaYani unaisifu ndoa yako kisa Ugali?
Au mimi ndio sijaelewa?
Sahivi Nyumba ni kutumia vijiko vya plastic, visu vikimaliza kazi vinafungiwa kwenye safe, lenye makufuli mawili, hafu mnagawana funguo.Nawachia nyie mlio kosea kuoa, mjimalize kwa bastola na visu
Ndoa gani nyau wewe.......Nipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.
Kweli, ndoa ni tamu.
KATAA NDOANipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.
Kweli, ndoa ni tamu.
Hongera kwa kupatia kuoaUkweli mkuu ata mimi mke wangu mama amina kashaniandalia wali nyama ndoh namalizia hapa mkuu
Mkali atakuja kulia kama mbuzi meee😁Mkali anatengenezewa ugali hapo kwenye jiko la mkaa. Anaona dunia yoye yake. 😊
Na ndio itakua sababu ya kuuchukia ugali,hata tamani hata kuuona tena.Mkali atakuja kulia kama mbuzi meee😁
Sawa mkuu ipo siku utaona rangi ambazo hukutarajia kuzionaa duniani...Nipo hapa nimekunja zangu nne, nakula ugali niliopikiwa na mke wangu.
Mlio kosea kuoa, sasa hivi mnakula vyakula vilivyopikwa na dada wa kazi.
Wanao kataa ndoa, sasa hivi wanashindia mahindi ya kuchoma, vyakula vya magengeni, na kujipikilisha.
Kweli, ndoa ni tamu.
Kutfut madada poa wanainuka maviKataa ndoa saiv wapo vijiwen wanasubir mida ndio warejee magheton
Hao wengine waendelee kula magengeni tuNdio ninmtu asikwambie mtu
Muda si mrefu ataanza kuongea peke ake njiani..Nawachia nyie mlio kosea kuoa, mjimalize kwa bastola na visu
Hata kama kwenye la kuni ugali unapokuwa kwa mahaba Raha sanaMkali anatengenezewa ugali hapo kwenye jiko la mkaa. Anaona dunia yote yake. 😊