Kwanini Wanawake wengi wanapenda kunywa kinywaji hiki

Kwanini Wanawake wengi wanapenda kunywa kinywaji hiki

Mimi mbona sikijui hicho? kama ni ulevi, ungesema "wanawake walevi" na usingejumuisha kusema wanawake wengi.
...kusema Wanawake walevi nadhani si sahihi, kwa sababu si kila anaekunywa Savanna ni Mlevi. Ukisoma baadhi ya response za posts humu utaona kumbe huwa wanakunywa hiko kinywaji kwa lengo tu la kupima pochi/wallet ya anaemnunulia. kumbe ni tofauti na mawazo yangu mie nilidhani kuna kitu/kirutubisho wanapata from hiko kinywaji kumbe hapana bwana.
By the way, speakin of Ulevi, wako wewe ni upi
 
Sababu la uongo ni kwamba haina hangover, na ladha yake imetulia. Sababu la kweli ni kwamba hanunui yeye na anataka achukulie nafasi ya kunywa savanah dry nyingi on somebody else's expences.
...oh okay.
then what next
 
just to taste how heavy is your wallet.
..And where is the so called 'Gender Equality and a 50-50 attitude of sharing responsibility we are striving to achieve, if the mentality is as thus?
 
Hivi kuna wanawake bado wananuliwa pombe aka vinywaji vikali? Nashangaa sana. SINUNULI KINYWAJI NG'O
 
haileweshi hii.wanawake wanaopenda savanna ni wale wanaonunuliwa sanasana.anatumia kama kigezo cha kukuchuna.dawa yao konyagi mzinga.mia
<br />
<br />
mzee wa .mia hiyo kweli kabisa hasa wale wapenda club ndio zao..
 
mimi mbona sikijui hicho? Kama ni ulevi, ungesema "wanawake walevi" na usingejumuisha kusema wanawake wengi.

jamani ameanza na wengi mns kuna wachache awatumii naomba niwakilishe
 
sababu la uongo ni kwamba haina hangover, na ladha yake imetulia. Sababu la kweli ni kwamba hanunui yeye na anataka achukulie nafasi ya kunywa savanah dry nyingi on somebody else's expences.

umenifanya hata nisiendelee zaidi naona umejibu yote frm exp ya kuumizwa bigup hii ndio jf
 
Imeandikwa kua ni kilevi... just don't get kwanini naona otherwise.....
Sijaelewa nikusaidie nini,............nadhani hapa Kiranga ndio angekufaa zaidi ndio mwenye uwezo wa kudeal na utata kama unaoleta wewe.
 
Back
Top Bottom