U UONGO MWIKO Member Joined Aug 31, 2011 Posts 20 Reaction score 5 Sep 6, 2011 #81 vivian said: just to taste how heavy is your wallet. Click to expand... Don't measure water depth using feet!!
vivian said: just to taste how heavy is your wallet. Click to expand... Don't measure water depth using feet!!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,891 Reaction score 13,882 Sep 7, 2011 #82 Inahamasisha mambo fulani na inasaidiakuja mfuko wa mzee (kama amakutoa),maana bei imesogea kidogo.
Dena Amsi R I P Joined Aug 17, 2010 Posts 13,080 Reaction score 4,276 Sep 7, 2011 #83 Kivumah said: @red ...mh. pole. unategemewa na kijiji?? Click to expand... Na Mkoa
Kaizer Platinum Member Joined Sep 16, 2008 Posts 25,338 Reaction score 17,875 Sep 7, 2011 #84 hhii sredi imenichekesha sana inanipa mawazo kuwa kuna mapambano dhahir shahir ya kimtizamo kati ya: wanywaji na walevi wenye mtizamo wa kuwa kwa mwanamke mwenye staha, hawezi kuendekeza utegemezi kwa wanaume-inabidi kushare bill wanawake wengine kuona kuwa ni haki kununuliwa, kama sio, mwanaume bahili dhana ya uchunaji na uchunwaji... tuendeleee
hhii sredi imenichekesha sana inanipa mawazo kuwa kuna mapambano dhahir shahir ya kimtizamo kati ya: wanywaji na walevi wenye mtizamo wa kuwa kwa mwanamke mwenye staha, hawezi kuendekeza utegemezi kwa wanaume-inabidi kushare bill wanawake wengine kuona kuwa ni haki kununuliwa, kama sio, mwanaume bahili dhana ya uchunaji na uchunwaji... tuendeleee