Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanawake wengi huwazimia masupa staa??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Oct 10, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,934
    Likes Received: 6,785
    Trophy Points: 280
    Awe ni mcheza mpira, sinema, maigizo, sarakasi, ngonjera, bongo fleva etc, wanawake hupapatika sana hata kama hana kitu.....
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanafuata umaarufu tu, jamaa akifulia huingia mitini
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hulka 2.
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,830
    Likes Received: 1,975
    Trophy Points: 280
    Sasa mnataka tuwapende ninyi?
    Hata Mtunza Bustani ni Supastaa,wadau wake ni Vipepeo na Nyuki.
     
  5. S

    Sam'g New Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m nahc huo ujnga wa wanawake
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Ngoja niwape somo ndugu zangu wa kiumeni...
    Sisi wanaume ndio mwenekano wa mwanamke...
    Usigune bhanaaa...huo ndio ukweli...
    Jinsi unavyokuwa nadhifu, maarufu, mtanashati na sifa ziambatanazo na hizo hiyo ni "credit" kubwa kwa mwanamke...
    Mwanamke hupenda aonekane na atambulike mahali alipo...
    Hivyo suala la kuwa na mwanaume maarufu, it's a big plus to em...
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    sikuwahi kuwaza kuwa ni hivyo! kumbe eee???
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,017
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wanawake njooni mtiririke nami mfagizi wa barabara na mzibua toilet wa Arusha nipatemo kaujuzi khaa!
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,830
    Likes Received: 1,975
    Trophy Points: 280
    Kula 5,
    Ti, Ti, Ti, Ti, Ti.
    Wape Wape hao.
    U-smart, Pesa, Uhongaji ndio Silaha yetu sisi Madada.
    Nani asietaka Maisha mazuri jamani?
    Huoni wanamuziki wa Ki-Zaire wanavyowapapatikia Mijimama,
    Yote hyo ni Pesa.
    2Be Smart +Mpunga=Ulimbo.

    Nitarudi mkinihitaji.
     
  10. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 994
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ni ulimbukeni tu.
     
  11. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanataka nao wawe maarufu.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,934
    Likes Received: 6,785
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa wewe huwazimikii na kuwashobokea masupa staa, unaonaje ukianza rasmi kujinanafasi na mie?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndaga fijo na roli.....................!:lol::lol:
     
  14. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    utanashati, usmart, vinavitia kila jinsia
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao si wanawake ila ni wasichana...wanawake wenye akili watatafuta mwanaume mwenye pesa...mtu anaweza akawa famous lakini njaa kali...sa wa kazi gani
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Hahahahaa...nimesoma vitabu vingi sana vya saikolojia ya mapenzi na mahusiano, sometimes huwa naogopa kufahamiana na wadada coz huishia kuwatega maana huwa naapply A - Z.
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Huu ndo ukweli wa mambo.
    Masupastaa wana wanawake wengi, hivyo kitandani ni wachovu. Masupastaa wanaogopa sana magazeti ya udaku, ukitembea naye atakuhonga hela nyingi ili uskende kwenye magazeti kueleza uchovu wake kitandani
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145

    Bora ubaki hukohuko ulikoelekea,hapa usirudi..
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,830
    Likes Received: 1,975
    Trophy Points: 280
    Na N'tarudi tu.
    Bichwa lako.
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145


    Hahahahahaahahah, mwanasheria hajamboo..??
     
Loading...