Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

Kwanini wanawake wengi hawapendi kutumia condom?

Sema kweli kinga zinatumika basi tu...

Ila hakuna anayependa hayo makitu... hayo yabaki kwa ajili ya uzazi wa mpango...


Cc: mahondaw
 
Kwa kua swala la kutumia ndom bdo kwa wengi wetu ni mtihan basi tujifunze zipo mbinu zinaweza kukuepusha kupata michubuko tujifunze na tuwe makin nazo.......!

Kuna watu wabaish mmoja kaathirika na mwingine ajaathirika ila wanadate na wazaa bila kuambukizana ila ilo ni baada ya kupewa mbinu za kujinasua!
Tuhabarishe hzo mbinu mkuu
 
Back
Top Bottom