Kwanini wanawake wa Kiislamu hawautaki tena ukewenza?

Kwanini wanawake wa Kiislamu hawautaki tena ukewenza?

umekosea katika kuelezea kwenye swali lako hapo juu uliposema Qurain ndio kitabu pekee kilichoruhusu mke zaidi ya mmoja,,,nadhan sio kweli..kwani kuna sehemu kwenye biblia au kitabu kingine kimeelezea mke mmoja? kwa kusahihisha ni kwamba Qurain ndio kitabu pekee kilichotoa idadi kamili vingine havijatoa idadi kwahiyo hata dini nyingine unaweza kuoa zaidi ya mmoja..hakuna sehemu imeelezea idadi ktk biblia au maandiko mengine

Una safari ndefu ya kuweza kuelewa vitabu vya dini kwa style hii

nikuulize swali rahisi

nijuavyo mimi mwenyezi Mungu hajaweka sharti ambalo binadamu hawez kulitekeleza

na ukweli ulio waz ni kwamba hata kma utakuwa na wanawake 20 yupo mmoja tu ambaye ndye utampenda..... Kimsingi ktk mahusiano ya ngono moyo hauna uwezo wa kumpenda mtu zaidi ya mmoja....... Sana sana itakuwa ni tamaa tu ya ngono na si mapenzi

hivyo kama nilivyotangulia kusema hapo juu.. Mwenyezi Mungu anajua fika kuwa binadamu hawezi kuwa na wake wawili akawapenda kwa kiwango sawa.... Na ndyo maana hata alivyomwumba adam alimpa msaidizi mmoja na si wawili akijua fika kuwa anamtosha na ndyo uwezo wa moyo wake ktk upendo....


kama quran kweli inatambua mke zaidi ya mmoja bas ina mapungufu makubwa mno

BIBLIA INASIMULIA WATU WALIOWAHI KUWA NA WANAWAKE WENGI ILA HAIJARUHUSU MKE ZAIDI YA MMOJA.. INATAMBUA MKE MMOJA PEKEE...... MAANA HUWEZ UKAWA NA WAKE WAWILO MKAWA MWILI MMOJA JAMBO HILI HALIWEZEKANI... MSAIDIZI NI MMOJA PEKEE

HAO WENGINE NI UZINZI NA TAMAA YA NGONO
 
Unadhani unalala kitanda kimoja na wake wote? Mwanaume unapanga zamu km siku 2,3,4 au wiki ni wewe ila hakikisha unapokuwa zamu kwa mke mmoja km ni siku 3 basi siku hizo wengine wanapata huduma zao km kawaida hasa chakula kama kila mwanamke anakaa kwake, ingawa wengine wanaishi pamoja nyumba moja na chakula wanakula pamoja.

Na vp wote wakihitaji huduma ya sex siku moja itakuwaje?? na why iwe zamu wakati tendo la ndoa ni haki ya mwanandoa kwa muda wowte atakaohitaji isipokuwa kwa sababu za kiafya

kuweka zamu imekuwa danguro???
 
QURAN ni kitabu kisicho na shaka, hauko sahihi kuwasemea wanawake wa kiislamu kuhusu hilo, kasome bibla 1.mwanzo 25-1
2. hesabu 12;1-2[
3.kutoka 18;1-3 na wafalme 11; 1-2 kisha wasemee na hao wanaokiamini kitabu hicho. QUOTE=bornagain;10896272]Nipo kwenye kozi inayoitwa The concept of plural marriage and fair treatment of co-wives na ninatakiwa kufanya presentation mbele ya panel wiki mbili zijazo. So maoni ya wadau hapa ni ya mhimu ili niweze kugraduate, naomba uache wenye michango waje kunisaidia.

Back to the topic, ndugu zanguni Qur'an ni kitabu kitakatifu pekee kinachoruhusu mwanaume kuwa na wanawake zaidi ya mmoja yaani mwanaume anaweza akaoa mpaka wanawake wanne so long as anaweza kuwahandle.

Lakini katika miaka ya hivi karibuni wanawake wa kiislamu wamekuwa hawataki kuwa mke wa pili, watatu ama hata wa nne. Pia hata yule mwanamke ambae tayari yupo kwenye ndoa akisikia kuwa mume wake ana plan ya kuoa mke wa pili nakuambia nyumbani hapatakalika.

Swali langu ni kwamba, je ina maana wanawake wa kiislamu wameamua kupingana na maandiko yanayoruhusu hicho kitu ama je siku hizi kitabu hicho siyo mwongozo tena?

[/QUOTE]

hatupingi. ila wanaume wengine wanajiolea tu tamaa huyo tu mmoja kukidhi mahitaji yake yakimwili hadi redbull kumvisha,kumlisha hawrzi. sasa ukikubali aoe ujue umekubali mayeso
 

hatupingi. ila wanaume wengine wanajiolea tu tamaa huyo tu mmoja kukidhi mahitaji yake yakimwili hadi redbull kumvisha,kumlisha hawrzi. sasa ukikubali aoe ujue umekubali mayeso[/QUOTE]

ck hizi wanawake wa kiislam nao wanaenda shule kwa hiyo hata quran nao wanaisoma na kuielewa na wanajua kuwa mafunuo mengi ya Muhammad aliyopokea yalikuwa ni kwa faida binafsi na manufaa yake mwenyewe mfano, Quran mwanaume wa ki-islam kuoa hadi wanawake 4 ambapo mwanamke haruhusiwi kuwa na mume zaid ya mmoja lakini Muhammad tu alikuwa na ruksa yakuoa wanawake wengi kadri alivyopenda ''Ewe Nabii tumekuhalalishia wake zako.....na wale uliowatamalaki kwa mkono wako wa kulia(wasichana watumwa)... na tumekuhalaliahia mwanamke yeyote unayeamini ambaye anajikabidhi roho yake kwa nabii kama nabii atapenda kumuoa.hii ni kwa ajili yako tu na siyo kwa ajili ya waumini wengine! na waweza kumupumzisha yeyote miongoni mwao kama upendavyo na waweza kupokea yeyote kama upendavyo.huwezi kulaumiwa endapo utapenda kumrejesha mmoja kati ya wale ambaye ulimpumzisha'' (surah 33:50-51)
 
Unauwezo.? Je wewe ni kidume cha kuwatosheleza? Maana usijekuta hata seconds humalizi halafu unataka kuongeza mwingine....Utasababisha wachepuke....



we thread yangu uliielewa sana....nataka niongeze wawili kwa mpigo..."Raha ya ndoa wake wengi" Lol
 
Nimepata michango yenu na nimepata pa kuanzia na kama si pa kumalizia,nawashukuru sana wote mliofunguka kisawasawa
 
Naongea mim kama mim

Ukiolewa n mume ambae n.musilamu na akataka kuongeza mke wa pili bas shart la kwanza akupe taarifa. Na pia ikunbukwe kuoa mke zaidi ya mmoja sio watu wamejiweke bali ni sheria zipo na pia mke wa pili unaoa ikiwa yafuatayo yapo ndani yako
Una uwezo wa kuwalisha wote
Una uwezo wa kuwapa kile wanachostahili na kuwatoshelezea kimahitaji ya kimwili na mengineyo
Na kama huku utaacha elfu tano bas kwa mke mkubwa uache hiyo elfu tano sio huku elfo moja kule msimbazi.
Na kuoa mke wa pili yataka mshauriane ww na mkeo. Sasa mke akikataa mume hilo sio jukumu lako tena bali kalibeba mkeo. Na akikataa akupe sababu hasa za msingi.


Mim binafsi mume anipe mahitaji yangu stahiki anitimizie nitakacho akitaka kuoa mke wa pili akimudu kutugharamia ruksa.

Dah yataka moyo kuchangia mchi.........!:cool2:
 
Na vp wote wakihitaji huduma ya sex siku moja itakuwaje?? na why iwe zamu wakati tendo la ndoa ni haki ya mwanandoa kwa muda wowte atakaohitaji isipokuwa kwa sababu za kiafya

kuweka zamu imekuwa danguro???

Itabidi wafanye three some au four some...............!
 
Mkuu trem ina maana kuna haya maalumu kwaajili ya upendeleo mahsusi kwa Muhamad na si kwa waislam wote ?.Mkuu hapa utakuwa unazidi kuniweka kando sikujua katika Uislam Muhamad kapendelewa kiasi hiki yaani yeye ni ruksa kuowa wanawake zaidi ya wanne kadri apendavyo lakini wenzangu na mimi mwisho wanne tu.


hatupingi. ila wanaume wengine wanajiolea tu tamaa huyo tu mmoja kukidhi mahitaji yake yakimwili hadi redbull kumvisha,kumlisha hawrzi. sasa ukikubali aoe ujue umekubali mayeso

ck hizi wanawake wa kiislam nao wanaenda shule kwa hiyo hata quran nao wanaisoma na kuielewa na wanajua kuwa mafunuo mengi ya Muhammad aliyopokea yalikuwa ni kwa faida binafsi na manufaa yake mwenyewe mfano, Quran mwanaume wa ki-islam kuoa hadi wanawake 4 ambapo mwanamke haruhusiwi kuwa na mume zaid ya mmoja lakini Muhammad tu alikuwa na ruksa yakuoa wanawake wengi kadri alivyopenda ''Ewe Nabii tumekuhalalishia wake zako.....na wale uliowatamalaki kwa mkono wako wa kulia(wasichana watumwa)... na tumekuhalaliahia mwanamke yeyote unayeamini ambaye anajikabidhi roho yake kwa nabii kama nabii atapenda kumuoa.hii ni kwa ajili yako tu na siyo kwa ajili ya waumini wengine! na waweza kumupumzisha yeyote miongoni mwao kama upendavyo na waweza kupokea yeyote kama upendavyo.huwezi kulaumiwa endapo utapenda kumrejesha mmoja kati ya wale ambaye ulimpumzisha'' (surah 33:50-51)[/QUOTE]
 
Last edited by a moderator:
Unauwezo.? Je wewe ni kidume cha kuwatosheleza? Maana usijekuta hata seconds humalizi halafu unataka kuongeza mwingine....Utasababisha wachepuke....

Uwezo mwingi tu...dume la mbegu
 
Swali la kipuuzi hilo, soma mada. Umeitazama video niliyokuwekea?

Mwanamke anaejiamini haogopi uke wenzza, kumbuka hilo.

Isitoshe, ni bora mume aoe na awe na wake kihalali au awe anazini hivyo nje kama mfanyavyo Wakristo? maana wengi tunawaona kuwa mmoja hawatoshi na wengine wenza wao wagonjwa wao wamebaki kuchepuka tu. Wengiene wengi ndiyo hivyo waliharibiwa makanisani na wamekuwa hawafai tena, sasa na idadi ya wanawake tulivyokuwa wengi unafikiri solution ni nini?

Tazama video hiyo niliyokuwekea juu hapo ujuwe solution ni nini.

Hoja hii fikiria kwanza uko tayari mwanaume kushare haki yako na mwili wake kwa wanawake kadhaa lakini amekuwekea ukingo wewe kutofanya hivyo, je haki ipo hapo? Maana yake wewe huna haki ya kushare mwili wako kwa mwanaume mwingine isipokuwa mumeo tu wakati mumeo amejihalalishia kushare mwili wake kwa wanawake kadhaa na wewe kukupangia zamu maana yake ukiwa unatamani utabaki kutaabika tu wakati yeye anaserebuka na wake wenza FaizaFoxy.
 
Angalia hapo kwenye red. Siyo kweli kwamba Quran pekee ndiyo inaruhusu mwanamme kuoa wake wengi. Hata Biblia inaruhusu - mfalme Daudi alikuwa na wake 100, mfalme solomon alikuwa na wake 1000 (700 + masuria 300), Yakobo (Israel) wake 2 pamoja na kuzaa na wajakazi 2, etc.

je hiyo ndo ruksa?
 
Mwanamke kutokutoshelezwa na mwanaume mmoja labda km huyo mwanaume hana uwezo...ila vinginevyo huyo ni malaya

sio malaya. wapo wanawake ambao wana sex drive kubwa kuliko wengine, haya ni mambo ya genetics and inheritance.
Mwanamke mwingine anaweza ku do siku nzima na asiwe dry, mwingine kidogo tu kachoka.
Mwanzoni nilikuwa kama wewe nilikuwa naamini mwanamke ambaye hatosheki na mtu mmoja ni malaya.
Hakuna haja ya kufanya uchunguzi, nadhani kadri umri wako utakavyokuwa unaongezeka na ukipata elim zaidi ya hapa na pale utalitambua hilo.
 
Ila kwa upande mwingine nakubaliana na wewe coz kuna mdada namfahamu alikuwa anatoka kuwa na mtu na bado anatafuta mwanaume mwingine anatamani akutane na mwanamme ambaye atakuwa na nanii km mpini wa jembe...Tukawa tunamshangaa...

Mungu anaumba jamani !!




sio malaya. wapo wanawake ambao wana sex drive kubwa kuliko wengine, haya ni mambo ya genetics and inheritance.
Mwanamke mwingine anaweza ku do siku nzima na asiwe dry, mwingine kidogo tu kachoka.
Mwanzoni nilikuwa kama wewe nilikuwa naamini mwanamke ambaye hatosheki na mtu mmoja ni malaya.
Hakuna haja ya kufanya uchunguzi, nadhani kadri umri wako utakavyokuwa unaongezeka na ukipata elim zaidi ya hapa na pale utalitambua hilo.
 
Una safari ndefu ya kuweza kuelewa vitabu vya dini kwa style hii

nikuulize swali rahisi

nijuavyo mimi mwenyezi Mungu hajaweka sharti ambalo binadamu hawez kulitekeleza

na ukweli ulio waz ni kwamba hata kma utakuwa na wanawake 20 yupo mmoja tu ambaye ndye utampenda..... Kimsingi ktk mahusiano ya ngono moyo hauna uwezo wa kumpenda mtu zaidi ya mmoja....... Sana sana itakuwa ni tamaa tu ya ngono na si mapenzi

hivyo kama nilivyotangulia kusema hapo juu.. Mwenyezi Mungu anajua fika kuwa binadamu hawezi kuwa na wake wawili akawapenda kwa kiwango sawa.... Na ndyo maana hata alivyomwumba adam alimpa msaidizi mmoja na si wawili akijua fika kuwa anamtosha na ndyo uwezo wa moyo wake ktk upendo....


kama quran kweli inatambua mke zaidi ya mmoja bas ina mapungufu makubwa mno

BIBLIA INASIMULIA WATU WALIOWAHI KUWA NA WANAWAKE WENGI ILA HAIJARUHUSU MKE ZAIDI YA MMOJA.. INATAMBUA MKE MMOJA PEKEE...... MAANA HUWEZ UKAWA NA WAKE WAWILO MKAWA MWILI MMOJA JAMBO HILI HALIWEZEKANI... MSAIDIZI NI MMOJA PEKEE

HAO WENGINE NI UZINZI NA TAMAA YA NGONO

.............lete ushahidi wa Biblia kukataza ndoa ya wake wengi !
Je, Mnabii ambao walioa Mke zaidi ya mmoja, walipotoka !?...........Nabii hupotoka !? instagramboy
 
Last edited by a moderator:
Kwa hakika walio wengi wanasemea maandiko tofauti na yalivyo....Amesoma juu juu au kasikia tuu mtu akiongea nae anasema ndivyo maamrisho ya DINI.....Naimani hakuna anayeijua dini vilivyo kuhusu kuoa wake zaidi ya mmoja kati yetu tuliomo humu......SO singependa saana mnaojifunza kuhusu ndoa ya mke zaidi ya mmoja kuchukua maoni ya watoa maoni huku kama yalivyo pasipo kusoma zaidi kuhusu maamrisho ya dini inavyohitaji...

Tusipotoshe maneno ya DINI yeyote...kama hatujui basi tuseme hatujui





Mkuu trem ina maana kuna haya maalumu kwaajili ya upendeleo mahsusi kwa Muhamad na si kwa waislam wote ?.Mkuu hapa utakuwa unazidi kuniweka kando sikujua katika Uislam Muhamad kapendelewa kiasi hiki yaani yeye ni ruksa kuowa wanawake zaidi ya wanne kadri apendavyo lakini wenzangu na mimi mwisho wanne tu.




ck hizi wanawake wa kiislam nao wanaenda shule kwa hiyo hata quran nao wanaisoma na kuielewa na wanajua kuwa mafunuo mengi ya Muhammad aliyopokea yalikuwa ni kwa faida binafsi na manufaa yake mwenyewe mfano, Quran mwanaume wa ki-islam kuoa hadi wanawake 4 ambapo mwanamke haruhusiwi kuwa na mume zaid ya mmoja lakini Muhammad tu alikuwa na ruksa yakuoa wanawake wengi kadri alivyopenda ''Ewe Nabii tumekuhalalishia wake zako.....na wale uliowatamalaki kwa mkono wako wa kulia(wasichana watumwa)... na tumekuhalaliahia mwanamke yeyote unayeamini ambaye anajikabidhi roho yake kwa nabii kama nabii atapenda kumuoa.hii ni kwa ajili yako tu na siyo kwa ajili ya waumini wengine! na waweza kumupumzisha yeyote miongoni mwao kama upendavyo na waweza kupokea yeyote kama upendavyo.huwezi kulaumiwa endapo utapenda kumrejesha mmoja kati ya wale ambaye ulimpumzisha'' (surah 33:50-51)
[/QUOTE]
 
Back
Top Bottom