Hi 👋 mamnyooNgoja waje waeleze kwanini wanafanya hivyo!
SafiNakunywa Whiskey
Hi uko poa?Hi 👋 mamnyoo
Wewe tutaongea lugha mojaNakunywa Whiskey
Good, nasubiri simba tukiwashe na moja ya moto , miguu nimeitunduka juu kabisa😊Hi uko poa?
Mnakiwashia wapi mbona hamtupi location?Good, nasubiri simba tukiwashe na moja ya moto , miguu nimeitunduka juu kabisa😊
Mtatuteka tukose biaMnakiwshia wapi mbona hamtupi location?
Kwa kosa lipiMtatuteka tukose bia
Kuitukana siri kaliKwa kosa lipi
Hawakamati kila mtu ni sample tu we kuwa na amaniKuitukana siri kali
Sawa nitatoa location soonHawakamati kila mtu ni sample tu we kuwa na amani