Hiyo ni kwa sababu wasomi wengi na matajiri huwa mara nyingi kipindi wana haso ili kutoka wengi walikuwa hawana mademu badala yake walikuwa wanapiga puli ili kujiridhisha ,hivyo basi mpaka wanakuja kutoka kimaisha wanakuwa washaathirika kwa kiasi kikubwa na puliNaombeni jibu!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]So umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
wacha maneno ntakuchapaMbona Wako kapewa vyote?SHULE NA MBO.O??
Naombeni jibu!!!
Well said na hasa kudaiwa au kuogopa kufeli mtihani!kusoma sana kunafanya dushe inasinyaa...then kuwaza sana hela hufanya dushe inaywea hope nimekujibu ww mwanamke
mkuu umemaanisha nini hapo...pengine ni fumbo...naomba unifumbulie9+13+6=????