Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Inaonekana huyu richaabra kaparamia fimbo nying sana za Matajiri na Wasomi sijui alikuwa anatafuta nini?

Pengine Tatizo ni Mduara wa shimo sio ukubwa wa Nyoka
 
kusoma sana kunafanya dushe inasinyaa...then kuwaza sana hela hufanya dushe inaywea hope nimekujibu ww mwanamke
 
Naombeni jibu!!!
Hiyo ni kwa sababu wasomi wengi na matajiri huwa mara nyingi kipindi wana haso ili kutoka wengi walikuwa hawana mademu badala yake walikuwa wanapiga puli ili kujiridhisha ,hivyo basi mpaka wanakuja kutoka kimaisha wanakuwa washaathirika kwa kiasi kikubwa na puli
 
WE mama pole kwa matatizo unayo yapata ni pm.angalizo usije ukawa umetumwa ili ututrack kutokana na thread zetu wanaume hapa JF memba chukueni tahadhari.
 
So umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mleta mada kaongea kitu sensible lakini reactions za watu ndizo zinazoleta shida.

Kuwa tajiri au msomi inachangiwa kwa kiasi kikubwa na IQ ya muhusika....Wapo watu wenye IQ kubwa lakini kutokana na sababu mbalimbali kama kukosa interests kwenye kazi na masomo yao basi wamekosa kuwa matajiri au wasomi.

Mtu kuwa na dushe kubwa, ni matokeo ya kupata hormones nyingi za Testosterone[T] wakati wa kubalehe[hapa swala la genetics linahusika sana]
Lakini T-level ni inversely proportional to Intelligence level[IQ]. Yaani kama mtu ana hormones nyingi za kiume basi atakuwa na uwezo wa akili usiokuwa mkubwa sana.

Mfano watu wa bara la Asia wana dushe zenye wastani wa nchi nne na nusu lakini ndio watu wenye akili zaidi wakifuatiwa na wazungu wenye dushe za wastani wa nchi 5. Wafrika wana dushe wastani wa nchi 6 na ndio wamwisho kwenye ranks za IQ.

Wapo watu kutokana na kuwa na Testosterone nyingi, wamekosa uoga na kujikita kwenye shughuli haramu kama ujambazi na matokeo yake wanajipatia utajiri[Bad boys]. Lakini utajiri wao hutoweka mapema sababu ya kuendekeza starehe hasa ngono inayochochewa zaidi na kuwa na hormones nyingi za kiume.

Hata hivyo mambo hayapo constant kwani unaweza kuta mtu tajiri na msomi na ana dushe kubwa vile vile unaweza kuta masikini mbumbu mwenye kibamia........Biology is not always constant.
 
Naombeni jibu!!!
tapatalk_1489740281952.jpeg
 
Mademu w bongo sio kbs kazi kuchunguza tu.... Duh yani unaend geto mawaz yake dushe lina saizi gani!shenzi kabsa
 
Hivi ububwa wa dudu uko wapi ambako wadada wanataka? Ni urefu au unene au vyote?

Je ukiwa na dudu refu lakini jembamba ni kibamia? Au ukiwa na dudu nene lakini fupi ndio kibamia?
 
Kuna usemi unaosema" mwanaume ana vichwa viwili na havifanyi kazi wala kukua pamoja. Kimoja kikikua kingine kinadumaa. Na kingine kikifanya kazi kingine kinalala"
 
binaadam hatujakamilika....kila mtu anacho kirema chake cha asili asipokuwa na vidole sita basi atakuwa kiburi au pengine na jinsia mbili
 
Back
Top Bottom