huhuhuhuhu, wewe mtafutane aisee maana huna sifa za ladyfingerMimi nimeishia la saba dear!
huhuhuhuhu, wewe mtafutane aisee maana huna sifa za ladyfingerMimi nimeishia la saba dear!
hahahaha basi itakuwa anawatafuta nyie msiokuwa wasomi na matajiri maana hamna ladyfingersMkuu mimi mmasai wa huku ngorongoro ndani ndani bado nachunga ng'ombe nikipata muda naweka vicomments kama hivi.
Hahahahahahaha basi itakuwa anawatafuta nyie msiokuwa wasomi na matajiri maana hamna ladyfingers
Mbona mm msomi na sina kibamia?Naombeni jibu!!!
duuh if that is true I wanna go on proving that female reproductive organ is elastic material in natureSo umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
hahaa tena atakuja na mizigo maana yeye asichotaka ni vibamia, ko akikita mambo mazuri atakuwa mchungaji ila siyo GWAJIMAHahaha
Mwelekeze njia ya kuja pm basi sema atakubali kuchunga na mimi?
Basi kheri...hahaa tena atakuja na mizigo maana yeye asichotaka ni vibamia, ko akikita mambo mazuri atakuwa mchungaji ila siyo GWAJIMA
umeongea vizuri mkuu, na nahisi ni by experienceKumbeeee, sijawai jua!!!
Ila kwanini size ya uume wa mwanaume iwe shida jamani!?
Kwenye ishu ya dudu size ndogo sidhani kama mwanaume anapaswa kujisikia vibaya, kosa ni la mwanamke. Mwanamke ambae hajatumika kwake size yoyote ndo perfect size.
Mbona Wako kapewa vyote?SHULE NA MBO.O??Wewe sema wako yupo hivo. Wangu msomi haswa hayuko hivo.
ila kama umefanya utafiti basi jibu ni jepesi tu kwamba "mungu hakupi vyote"
Na professor Lipumba[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]So umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
Ata mpata wapi aende darasa lakwanza A atapata asiye kuwa usedKumbeeee, sijawai jua!!!
Ila kwanini size ya uume wa mwanaume iwe shida jamani!?
Kwenye ishu ya dudu size ndogo sidhani kama mwanaume anapaswa kujisikia vibaya, kosa ni la mwanamke. Mwanamke ambae hajatumika kwake size yoyote ndo perfect size.
Ngoja nifanyie kz utafiti wako mkuuNaombeni jibu!!!