Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Mkuu mimi mmasai wa huku ngorongoro ndani ndani bado nachunga ng'ombe nikipata muda naweka vicomments kama hivi.
hahahaha basi itakuwa anawatafuta nyie msiokuwa wasomi na matajiri maana hamna ladyfingers
 
Naombeni jibu!!!
Mbona mm msomi na sina kibamia?

kutokana na jinsi ulivyo uliza swali.. jibu ni kwamba hakuna jib sahihi.. ni suala la kimaumbile zaid .. na maybe wewe wanaume wengi hnakutana nao wana vibamia
 
So umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
duuh if that is true I wanna go on proving that female reproductive organ is elastic material in nature
 
Wale wanatumia kichwa cha juu muda mwingi kuzisaka hela wewe, kichwa cha chini kinapumzika sana. Ila Sina uhakika ka wote ni vibamia, na kwenye mapenzi ukishapenda suala la kibamia wala hutalikumbuka
 
kwanini wanawake wazuri wenye mzigo mkubwa wana mitera na nyumba ya mungu
 
Hahaha
Mwelekeze njia ya kuja pm basi sema atakubali kuchunga na mimi?
hahaa tena atakuja na mizigo maana yeye asichotaka ni vibamia, ko akikita mambo mazuri atakuwa mchungaji ila siyo GWAJIMA
 
Wewe sema wako yupo hivo. Wangu msomi haswa hayuko hivo.

ila kama umefanya utafiti basi jibu ni jepesi tu kwamba "mungu hakupi vyote"
 
Kumbeeee, sijawai jua!!!

Ila kwanini size ya uume wa mwanaume iwe shida jamani!?
Kwenye ishu ya dudu size ndogo sidhani kama mwanaume anapaswa kujisikia vibaya, kosa ni la mwanamke. Mwanamke ambae hajatumika kwake size yoyote ndo perfect size.
umeongea vizuri mkuu, na nahisi ni by experience
 
Mkuu umeshawaonja wote hao tayari? Wewe ni kiboko. Hongera aisee. Ina maana hata mimi tayari?? Aaaarrrrgh...sorry, kumbe mimi sio msomi na wala sio tajiri !!
 
So umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
Na professor Lipumba[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Kumbeeee, sijawai jua!!!

Ila kwanini size ya uume wa mwanaume iwe shida jamani!?
Kwenye ishu ya dudu size ndogo sidhani kama mwanaume anapaswa kujisikia vibaya, kosa ni la mwanamke. Mwanamke ambae hajatumika kwake size yoyote ndo perfect size.
Ata mpata wapi aende darasa lakwanza A atapata asiye kuwa used
 
Back
Top Bottom