Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Mimi sio msomi wala tajiri lakini nina kibamia ....🙁🙁
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Umekitembeza eeh?
 
Ngoja nikae standby anaweza nionjesha nikawa kama sample.🙂
 
Kumbeeee, sijawai jua!!!

Ila kwanini size ya uume wa mwanaume iwe shida jamani!?
Kwenye ishu ya dudu size ndogo sidhani kama mwanaume anapaswa kujisikia vibaya, kosa ni la mwanamke. Mwanamke ambae hajatumika kwake size yoyote ndo perfect size.
Unafaa aisee,Kula 5
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Ww utakuwa ni kahaba si bure, yaani zote hizo zimeingia, inaonekana mtu anaweza ingiza mikono miwili na kuanza kupiga makofi pwa pwa pwa pwa humo humo [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
nina ka degree kangu na hapa ofisini nakulaga wamama wawili watu wazima kabisaaaaaaaa,,,,
 
Jamani mbona mimi sina bahati ya kupata hao wanaozungumziwa!!! Nikipata chini ya 4.0 ntafurahi zaidi...
 
Ishu ya bamia....potelea pote...umelizika ujalizika ,,,utajua mwenyewe...mm ndo nshakulamba na kukukujolea.....,.....sisi wenye vibamia tusifazaike jamani.....tunazalisha na pesa tunayo ......MUNGU akupe nini sasa....pesa au mguu Wa mtoto
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Njoo pm kabla haujanywa pombe
Utakuwa huna elimu.ww
Wengine tunayo elimu Na vingine pia
 
Back
Top Bottom