Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Kumbeeee, sijawai jua!!!

Ila kwanini size ya uume wa mwanaume iwe shida jamani!?
Kwenye ishu ya dudu size ndogo sidhani kama mwanaume anapaswa kujisikia vibaya, kosa ni la mwanamke. Mwanamke ambae hajatumika kwake size yoyote ndo perfect size.
🙂🙂🙂 Ur right!!!!!
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Shosti mie simo kwenye list hiyo yes nimeolewa na alhamdulillah nashukuru mungu mume naridhika nae vile alivyo..
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Inategemea
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Kipimo cha kibamia ni papuchi kubwa,ili utambue mtu ana kibamia ina maana papuchi yako ni kubwa tayari,hakuna kibamia kwa k ambayo ni bikra,sasa basi na mnukuu baba deo rafiki yangu"ukiona mwanamke anataka mbo.==o==oo kubwa ujue papuchi yake imepoteza ramani!"
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Siku ukiwa vizuri ni pm Mimi ni mbeba zege uta suuzika.
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Ndiyo ujue Mungu akiwa anagawa baraka anatawanya..!
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!

Wewe hujawahi kutembea na wasomi wewe labda kina Bashite.
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
mmmh unamambo wewee
 
Kumbeeee, sijawai jua!!!

Ila kwanini size ya uume wa mwanaume iwe shida jamani!?
Kwenye ishu ya dudu size ndogo sidhani kama mwanaume anapaswa kujisikia vibaya, kosa ni la mwanamke. Mwanamke ambae hajatumika kwake size yoyote ndo perfect size.
naomba nikuingizie vocha kama hutajali umenifurahisha
 
Kwakuwa vijana wa mtaani wame focus kwenye kurefusha hizo mi bamia na kula viagra ili kupata pesa zenyu nyie wenye genye mshindo msiokuwa na adabu za kutuliza vipwinto vyenyu kwenye ndoa zenyu
 
Kwakuwa vijana wa mtaani wame focus kwenye kurefusha hizo mi bamia na kula viagra ili kupata pesa zenyu nyie wenye genye mshindo msiokuwa na adabu za kutuliza vipwinto vyenyu kwenye ndoa zenyu
Mhhh hehehe we mwanaume ,ngoja ninyamaze,naona umeamua leo kaa.
 
Naamin kwa wanakkumbuka Lamackism theory sasa ndo inatumika maana wasomi muda mwingi wanstumia kusoma mpaka wanasahau mbunye so zinapungua size mana hsitumiki kwa muda mrefu hivyohv o kwa wasaka pesa matajiri wanatumia muda mwingi kufikiria pesa badala ya papuch ..
HIVo basi shukurun kwa kuwakuta na vibamia maana inawezekana zingekwisha toweka
 
Back
Top Bottom