Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Kwanini wanaume wasomi na matajiri wana vibamia?

Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Mimi nimeishia la pili na dudu ni nchi 7 dear
kwasababu umetumika sana mtaani ukaamua uwe mjasiriamwili kuhamia kwa wasomi utengendze pesa ...(some text missing)
 
So umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
Ni kweli alijuaje ni kibamia kama hajawahi tumikaa ,huyo kakutana na size zotee
 
Dah.... Kibamia ni size inayokuwa related na shimo.... Sasa shimo likiwa kubwa ovias kila utakayekutana naye atakuwa na Kibamia [emoji13] [emoji13]
 
Hivi ni nini kudhalilishana maumbile hivi kama wanawake wa uswazi?
 
Mi nafikiri kwa sababu wengi awapend kujihusisha na mapenz wanawekeza juhudi kwenye kutafuta au kuujiendeleza kielimu ndo maaana
 
mkuu umemaanisha nini hapo...pengine ni fumbo...naomba unifumbulie
nilifanikiwa kusoma uzi huu kabla hajauhariri (edit); alitaja kuwahi kutembea na makundi tofauti kwa idadi hiyo ya 6, 13 na 9. ndio najiuliza ukubwa wa hilo jibu la jumla
 
Katika wanaume wote niliowahi kuwa nao wasomi na matajiri wote kati yao walikuwa na vibamia. Lakini kinachonishangaza ni wanaume wasio na elimu na wenye maisha ya kawaida ambao niliwahi kuwa na mahusiano nao siku nilipowaonjesha show. Wote walikuwa na miguu ya watoto.

~Hapa ndio ninapata jibu kwanini wanawake tulioolewa au kuwa na mahusiano na Wasomi/Matajiri huwa tunachepuka na vijana wa mtaani?

Jibu ni wana miguu ya watoto na wanajua kutushughulikia vizuri.

Naombeni jibu!
Punyeto sbu hawataki mapenzi yatawaharibia masomo
 
So umeshachapwa na Bill Gate,Dangote,Bakhresa,Mo Dewij,Rostam Aziz,Mafuruki,Mabilionea WA Arusha,Riz,Nimrod Nkono,Mmiliki precision air,Waziri mkuu mtaafu,Prof Baregu,Prof Lipumba......sasa utakua na "uchi" au shimo??
SHIDA HAWAELEWEK WANATAKA. BOO KUBWA, PESA, USOMI AU UMASIKINI, LADIES!!!!!
 
KWAHYO MLETA MADA UNAMAANISHA WASOMI KAMA HASHIM RUNGWE SPUNDA, DOVUTWA, NA THE LATE MTIKILA AU UNAUTANI NA MATAJIR ?

AU PENGINE UNATAKA KUSEMA WEW NI MALAYA MWENYE BAHATI UNALIWA NA WASOMI NA MATAJIRI UCHWARA!!
 
Back
Top Bottom