Kwanini wanaume wanauliza maswali yakijinga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wanaume wanauliza maswali yakijinga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jan 27, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Humu JF utasikia baba mzima ana watoto na familia yake anauliza pumba mpaka unaboreka, eti hausi geli wangu ananitega, marta namtamani mamamkwe mara nini sijui...
    Those are personal issues, sidhani kama JF tunatakiwa tuzijue, na wala hatuna muda wa kupoteza kujibu au kushauri kwenye thread za namna hiyo.
    Labda kwa wale walio na muda mwingi wa kupoteza watakuwa na michango yao kwenye thread za namna hiyo
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hapo umenena :car:
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umeolewa dada?
     
  4. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 347
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ngoja nimalize..........Nikirudi ntakwambia !!!:msela::msela::hungry:
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,464
    Likes Received: 9,844
    Trophy Points: 280
    MS bado yupo jukwaani?
    Sidhani kama kuna ***** kama huyu
     
  6. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazjaz, pole kwanza kwa kukwazika. Ila hapa ni sehemu ya kuongea tu, mi sidhani kama kweli huyo mbaba anamtamani hausgeli wake angetuambia hapa kwenye jamvi la wazi.

    Watu wanaongea tu ili watu watoe maoni, kuna wengine watajifunza kitu kutokana na maoni hayo na wengine watapata burudani. Kwa hiyo usiwe na jazba.

    kama una moyo mwepesi, basi chukulia JF kama vile unaangalia tamthilia kwenye TV......oops, kuna wengine wanachukulia mambo yanayotokea kwenye TV ni kweli, nadhani wewe sio mmoja wa wale watu wanaodhani kweli kuna mtu anaitwa Rambo huko marekani na anauwa watu na visu na anakula panya kwenye maandaki.....ni burudani tu.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mbona we ulikuja na ukame wa kutongozwa unavyokusumbua?Hiyo ni bora kuliko mtu anaewekwa majaribuni na mfanyakazi wake?
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa kwann na wewe unajibu hayo maswali ya kijinga?it takes one to knw one!am :angry:
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwa right kwa unachokisema, lakini ni vema uelewe huku kuna watu wa kila aina, wengine wanapenda kuandika tu bora waonekane wamepost something au kuanzisha new thread. Nitakukumbusha tu kwamba kama unaishi kwenye nyumba ya vioo usiwe wa kwanza kurusha mawe maana walio nje wakianza utafia humo. Juzi tu ulianzisha thread ya kwamba umekaa iki hujatongozwa na unaona kama una nuksi, sisi wengine pia tunaona yale ni mambo ambayo ni personal, kwa ufupi hakuna cha kujadili kama umezoea kutongozwa sisi wengine haituhusu. so understand kuna watu wa aina hiyo, inabidi tu tuvumiliane ili jf iendelee kuwepo. sorry kama nimekukwaza sister.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Endeleea kumwomba Mungu unazo ziita Pumba zisikukute maishani mwako
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    zipotezee
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Sometimes we just want to make conversation..., Kwa kusammarise angalia hizo qoutes

    "There is no such thing as foolish Question...., Only foolish Answers"


    "One who has all the answers is less than a fool.
    A fool at least asks a question. "
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha shem hapo umeuua mm nilimwambia labda amechuja viwango ndo maana hatongozwi wala kuangaliwa
     
  14. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Zikimkuta atakimbilia hapahapa kuomba ushauri
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    The Following User Says Thank You to Lizzy For This Useful Post:
    Bigirita (Today)
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    The Following User Says Thank You to Fidel80 For This Useful Post:
    Bigirita (Today)
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hahaha..shem yani huyu bidada anajisema mwenyewe bila kujua au sijui ndo kajipotezea!!Na kwa jinsi anavyowaandama...anamwagia hasira zote mpaka mumridhishe!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Sio lazima ufungue kila thread. Ukiona ovyo unaipotezea.
    Halafu uwe unashinda majukwaa yaleeeee.
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kumbe wakati mwingine huwa unamawazo mazuri tu.
     
  20. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2,516
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nazjaz kama naota vile, hao sio wewe uliyetuma habari za kutongozwa mpaka D na M wakalumbana wee mpaka wakapotezea, kweli nyani haoni k..le
     
Loading...