Kwanini wadada wasomi wamekuwa rahisi hivi?

Kwanini wadada wasomi wamekuwa rahisi hivi?

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,586
Reaction score
9,818
Kuanzia mwaka 2014 mpaka leo nimetembea na wasomi 74.
wadada wa bachelor degree 47, masters 21, PhD 6.

Huenda ni kutokana na mazingira ninayofanya kazi lakini kwa experience yangu msomi wa degree 1 ni rahisi kumpata kuliko mdada wa certificate.

Imetolewa na mkuu wa idara ya uchakataji, MMU makao makuu
Ponjoro wa Kinondoni

Nakala kwa
GwajiBoy
 
Wadada wengi wanofika chuo kikuu kachunguze sura zao linganisha na wale certificate ukirudi hapa nipe majibu.
 
Pesa na muda wako tu.

Laiti ningalikua mpenda kuchakata hakika hiyo idadi ingefika 30k, kuna time huwa nahisi mbunye is overrated.

Lakini mimi na ndgu yangu min -me bila safari lager basi hatujaburudika.
 
Nyani waliochangamka katika moja na mbili kwenye ngono zembe
 
Back
Top Bottom