HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Huu woga alikuwanao unaweza kumpelekea kufeli sio kwamba nataka hivi Ila atulie bhana Kichwa kitulie.. Usaili wa Oral PSRS mtu anafanya dakika 5 akaondoka, anacomplicate nn .
yesamrich soma/jiandae kimyakimya sio mpaka members wote wa JF tujue kuwa una Usaili...!!

Wewe ukimaliza hyo interview basi Huku kwenye issue ya Status ndo utakuwa na wenge balaaaaaah[emoji16]
Hata siogopi mkuu,am just curious plus sina experience yyt ya oral so am trynna gain much info as i can ili nisimess up
 
Huu woga alikuwanao unaweza kumpelekea kufeli sio kwamba nataka hivi Ila atulie bhana Kichwa kitulie.. Usaili wa Oral PSRS mtu anafanya dakika 5 akaondoka, anacomplicate nn .
yesamrich soma/jiandae kimyakimya sio mpaka members wote wa JF tujue kuwa una Usaili...!!

Wewe ukimaliza hyo interview basi Huku kwenye issue ya Status ndo utakuwa na wenge balaaaaaah😁
Mwenyewe namshangaa, naona kama kwa hili wenge alilo nalo,tumuombee tu kwa Mungu atoboe.keshapewa ushauri wa kila aina huko juu lakini bado haelewi.
 
Sekretarieti ya Ajira
Samahani, naomba kuuliza placement za TRA zitatoka lini? Naomba utujuze maana tuliambiwa majibu yatatoka baada ya wiki tatu na sasa ni Zaidi ya mwezi.
Nitashukuru Kwa faida ya watu wengi wanasubiria matokeo.
Samahani Kama nitakuwa nimekiuka taratiibu za uajiri.
Niliona jana wamejibu kwenye official account yao ya IG kuwa soon wanayatoa and wakaandika tujiandae😂
 

Attachments

  • Screenshot_20230213-001054.png
    Screenshot_20230213-001054.png
    82.8 KB · Views: 17
Hilo neno soon lisikupe matumaini sana kuwa Leo au kesho tayari,, ni kawaida Yao kujibu hvyo..
Unadhani watasemaje ili wasikuweke kwenye wimbi la mawazo...?

Issue kubwa, we Endelea kuwa mvumilivu.
 
Back
Top Bottom