HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
weka sreenshot
Hii
IMG-20230213-WA0000.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
naamini kama upo selected ni selected tu haijalishi ni selected for prac, selected for null au selected for oral. ilimradi imendikwa selected basi naamini umefulu usaili.

kama ni not selected basi ulifeli usaili

cha msingi ni kusubiri pdf wale wote wenye selected.
 
Back
Top Bottom