HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ajira zote si zinapitia mchakato mmoja sa kwa nini taasisi nyingine znawahi kutoa placement hata baada ya mwezi au wiki tatu na nyingine znachelew znachukua miezi mitatu ?

Mimi Hapo Sina majibu.Kwa kuwa nami ni muombaji wa Ajira kama wewe.Maana hata Mimi nilijua mkiitwa Usaili,mkafanya usaili basi Hapo ni wiki mbili tu au labda mwezi mtaanza kuitwa.Kumbe vice versa....
Unayojiuliza hata Mimi najiuliza.Nadhani ungewauliza PSRS Kwa kuwa wapo humu ndani.

Kuna baadhi ya TAARIFA ni vigumu Kwa Taasisi kuweka wazi, wanachojitahidi ni kufanya kazi Kwa haraka na Kwa kuzingatia weledi wa kazi.

N:B Tuwe na subira jamani, wanaosubiri hizi placement ni wengi sana tuache wahusika wafanye kazi yao. Kama mtu umepata kazi hata placement itoke December utakuwepo tu.
 
Kila alie report kwamba alipata placement app ilionesha ""selected for null"", nazani unatakiwa kuwa mpole unaweza toka kwenye mkeka/ pdf na selected for practical na ukawa exceptional au first scenario kuwai kutokea, au IT akafanya yake ukarud kuwa selected for null ukapata placement.

Kikubwa tufungue mioyo, tujiandae kupokea results za kila aina.
Wale wa selected for Oral je?
 
Kila alie report kwamba alipata placement app ilionesha ""selected for null"", nazani unatakiwa kuwa mpole unaweza toka kwenye mkeka/ pdf na selected for practical na ukawa exceptional au first scenario kuwai kutokea, au IT akafanya yake ukarud kuwa selected for null ukapata placement.

Kikubwa tufungue mioyo, tujiandae kupokea results za kila aina.
Ulimaanisha nini hapa?
 
hamna PDF jmn subirini march ,

185f1e51-f9b2-4cc3-bb85-3a674ed977ee.jpg
 
Inaeza ikawa mkataba wa mwaka ila ukiisha una renew kama wanavyofanyaga Tanroads au TARURA. Wapo wadau wa mkataba washafanya zaidi ya miaka 10

Sawa Mkuu, kurenew maana yake ni Ofisi ina nafasi ya kuendelea na wewe au kukuacha.

Kati ya huyu anayebahatisha na aliyekaa kwenye kanzi data akapata ajira ya kudumu, nani amenufaika zaidi.
 
Back
Top Bottom