Maslahi yapo mkuu ukishaajiriwa unapata stahiki zote Na makato yote unakatwa. Unapata per diem, extra duty n.kTtzo je wew kama contrct utapata hayo maslahii?au utaishia kula mshahara tu
Maslahi yapo mkuu ukishaajiriwa unapata stahiki zote Na makato yote unakatwa. Unapata per diem, extra duty n.kTtzo je wew kama contrct utapata hayo maslahii?au utaishia kula mshahara tu
Ila kuna vitu vinachanganya sana. Kwa hiyo wakuu, ambaye atakosa nafasi na ikabidi kukaa kwenye kanzi data na akajakupangiwa kazi ya kudumu ni wamaana kuliko atakayeingia Oral na kufaulu kwa kupangiwa kazi ya mkataba wa mwaka mmoja?
Mfano mzuri ni WCF.
Au hawa wa kazi za mkataba, Serikali huwa inautaratibu gani dhidi yao. Maana kama mwaka ukiisha wanarudi tena kusugua benchi, nayo ni yale yale tu.
Status ni Written to Oral tu.Baada ya Hapo Haina kazi tenaMambo ya status sio ya kuamini sanaa bora kusubilia PDF tu
wenye selected for null, upande wa placement pale kwenye app mmeandikiwa niniMambo ya status sio ya kuamini sanaa bora kusubilia PDF tu
Hamuwezi kuwa sawa kwa sababu kuna baadhi ya benefit anapewa permanent staff tu. Mfano kwenye taasis za kibenki, kuna baadhi ya huduma mtu wa mkataba hapati, mfano bima, kuna baadhi ya system za kufanyia kazi huwezi kupewa uzitumie kisa tu siyo permanent. Huwezi kukopesheka kisa tu siyo permanentMara nyingi huwa ni renewable hzo temporary contracts na unakua huna tofauti na mtu wa permanent, mshahara sawa, benefits sawa....mkipata chance ombeni, tena ndio itakua rahisi kupata permanent contract maana hata zile nauli za dodoma hutowaza tena, utafanya interview ki boss.
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaap Mkopo Benki huwezi kupata ila BIMA unakatwa hela maisha yanaendelea.Hamuwezi kuwa sawa kwa sababu kuna baadhi ya benefit anapewa permanent staff tu. Mfano kwenye taasis za kibenki, kuna baadhi ya huduma mtu wa mkataba hapati, mfano bima, kuna baadhi ya system za kufanyia kazi huwezi kupewa uzitumie kisa tu siyo permanent. Huwezi kukopesheka kisa tu siyo permanent
Kwa serikalini ni very minor benefits kama kukopesheka, ila vingine vyote(interms of pesa) sawa hata bima temporary wanapata.Hamuwezi kuwa sawa kwa sababu kuna baadhi ya benefit anapewa permanent staff tu. Mfano kwenye taasis za kibenki, kuna baadhi ya huduma mtu wa mkataba hapati, mfano bima, kuna baadhi ya system za kufanyia kazi huwezi kupewa uzitumie kisa tu siyo permanent. Huwezi kukopesheka kisa tu siyo permanent
Vijana wasiziache hizo kazi za mkataba, mkataba ndo utafungua njia ya permanent and pensionable contract.Yaap Mkopo Benki huwezi kupata ila BIMA unakatwa hela maisha yanaendelea.
Hahahha kaka ila nadhani serikalini major benefit ambayo wengi wanaikimbilia ni assurance ya kukopesheka kiurahisi.Kwa serikalini ni very minor benefits kama kukopesheka, ila vingine vyote(interms of pesa) sawa hata bima temporary wanapata.
Sent using Jamii Forums mobile app
Farijianeni kwa maneno hayaWameshaanza kupunguza PDF za placement na NEW
Soon kuna ZIGO la MB kadhaa linadondoshwa
[emoji28]
Ngoja niende chooni kwanzaWameshaanza kupunguza PDF za placement na NEW
Soon kuna ZIGO la MB kadhaa linadondoshwa
[emoji28]
Soon ni Kesho Leo wapo wanatubu Dhambi zao za kuwakanda wasahiliwa 🤣🤣Wameshaanza kupunguza PDF za placement na NEW
Soon kuna ZIGO la MB kadhaa linadondoshwa
[emoji28]
PDF anza kuifikiria March na kuendelea Mkuu.Wameshaanza kupunguza PDF za placement na NEW
Soon kuna ZIGO la MB kadhaa linadondoshwa
[emoji28]
Kuna selected for null mpaka sasa?wenye selected for null, upande wa placement pale kwenye app mmeandikiwa nini
Kwa sabab gani ya msingi ?PDF anza kuifikiria March na kuendelea Mkuu.
huu ndio ukweliPDF anza kuifikiria March na kuendelea Mkuu.