HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Upo sahihi seran
Hayo mawazo yalinijia mana ujue mm sina circle ya watu wengi hvy n vigumu kupata watu wa kuongea nao ili hata ile sumu itoke moyoni na kusahau, niko mwnyw hvy n rahis kupatwa na mawazo hayo, ila nashukuru mungu niliweza kuishinda hy roho
Mimi mwenyewe sina kwahiyo sumu zote nakuja kuziacha humu😃 uwe unatafuta alternative sio kujiwekea mawazo mabaya hayo shetani huwa anayapambania kwa mtu mpaka yatimie!
 
Kuna sister nilikuwa naye, yy pia alikuwa anafanyiwa hivyohivyo na Mungu siyo doto magari kaajiliwa mhimbili kawa afisa lishe.nikamshauli siku boss akija kuomba ushauli mpe hata kinyesi mwambie ni lishe akome tu
Ubaya ubaya kmmmkee
 
Hapana napinga hili hadi nakufa, ni kumtegemea tu Mungu pia Mkuu amini nakwambia chochote kinachotokea kwenye maisha yako kina sababu kutokea hili nitakizungumza na kuwa shahidi sababu limenitokea. Mkuu nimejitolea kazi miaka 4 yani nikajikuta nina experience ya kutosha kwenye majukumu yangu na siku nisipoenda job simu ni nyingi. Lakini cha kusikitisha kila nikifanya hapo interview nakosa wananinyima wanampa mtu mwingine kabisa alfu huyo mtu ndo mimi nimfundishe majukumu,wamenifanyia hivyo zaidi ya mara 2 wananinyima bila kosa na kazi napiga fresh. Ikafika hatua naanza kumlaumu Mungu why nafanyiwa hivi na umri unazidi kusonga na wengine wkanishauli lbda niende kwa mganga labda washaninoga wahuni.lkn mm nikaamini kuna siku tu ipo Acha nizidi kupambana.mkuu huwezi amini nimepata job wizara ya .......... na ni interview ya mara ya kwanzaq na wale walioninyima job wanawapa wengine wanazidi kushangaa tu. Kwahyo Mkuu kila kitu ni Mungu wewe muachia njia zako naimani siku itafika utapata.
dah umeniinspire mkuu hongera sana mungu akutangulie
 
Hiyo ndo imenikuta mimi mkuu sitoisahau tena boss ananiambia kabisa hii job ni yako jiandae usaili na mm sasa nikisikia hilo daaah napiga job kama kichaa .alfu sasa kwenye panel ya interviewer boss naye yupo .chakushangaza anakunyima kisa Huna wa kukukingia kifua. Nimefanyiwa hivyo mara 2 na mara 2 sikuitwa kabisa interview. Na wanaopata hizo job hawajui na mimi ndo niwafundishe. Kuna siku niliamka vibaya kidogo nichome kiwanda tukose wote tu

Usipende kijitolea ili uajiriwe, jitolee ili kupata ujuzi.
 
Back
Top Bottom