Huo ndio utapel wenyeweAfu saa hivi JF inafunguka bila VPN aisee Maxence Melo hongera sana mkurugenzi umepambana sana aisee. Jf ni jukwaa muhimu sana wanafungia tu wakati kila mtu ana jambo lake humu.
Wasifungie tena Amen
Hapo hakuna la maana ulilofanya. Kila mtu anajua serikali ilipunguza sana kuajiri kuanzia 2015 hadi mama duli alivyopindua meza baada ya kuondoka kwa yohana pale magogoni.Tatizo la ajira limekua kubwa sana kwa kizazi hiki, nimefanya research ndogo nimegundua wachangiaji wakubwa kwenye huu uzi na ID's nyingi za 2015's...
Na bado mnampiga spana waja hamna shukranHapo hakuna la maana ulilofanya. Kila mtu anajua serikali ilipunguza sana kuajiri kuanzia 2015 hadi mama duli alivyopindua meza baada ya kuondoka kwa yohana pale magogoni.
Binadamu tangu kuumbwa kwake hajawahi kuwa na shukrani. Ndio maana watu wengi wanaoelewa human nature wakiwa na jambo lao wanaamua kufanya liwalo na liwe.Na bado mnampiga spana waja hamna shukran
Upo sahihi kabisaBinadamu tangu kuumbwa kwake hajawahi kuwa na shukrani. Ndio maana watu wengi wakiwa na jambo lao wanaamua kufanya liwalo na liwe.
Unawakumbuka wale Cheap Labour ambao walikuwa wanapewa Low Wages hadi kupelekea Poor Living Conditions. Ndio Wewe..!! Na unaelekea kuwa migrant labourer.😂🙌Nataka kuomba tena kazi utumishi nitakiwa nihudumu miaka mingapi ili niwe na vigezo vya kuomba kazi
Pia hawa waajiri sio wasumbufu kwenye kutoa kibali cha kwenye kupambania kaz nyingne utumishi
Wenye ujuzi tafadhari
Moving from wamer to colder areaUnawakumbuka wale Cheap Labour ambao walikuwa wanapewa Low Wages hadi kupelekea Poor Living Conditions. Ndio Wewe..!! Na unaelekea kuwa migrant labourer.😂🙌
Nachoona kwa Pepa za siku hizi hawa base kweny hiyo hata Pepa zilizopita hazitakusaidia. labda kweny Oral ila written kwa ushauri wangu Bora ukomae kusoma vitu kama short cut key za computer, simple computer application, Different types of diseases, climate change, simple maths like ratio, current issues n.kOy nan ashawai kufanya pepa za NIDA kada ya registration officer msaada maarifa tutoke wote tutimbe oral
Upo correct kabisa mkuu hizo mambo achaaNachoona kwa Pepa za siku hizi hawa base kweny hiyo hata Pepa zilizopita hazitakusaidia. labda kweny Oral ila written kwa ushauri wangu Bora ukomae kusoma vitu kama short cut key za computer, simple computer application, Different types of diseases, climate change, simple maths like ratio, current issues n.k
#Naruhusu kurekebishwa by Msaka Asali.
Kila la kheri mkuu jina lako nan halisi tuje tuhadithiewakuu mi najiua nimechoka.kesho mtaskia kwenye taarifa ya habari.....
Salama kabisa mkuu,Mungu ni mwema.. vipi upande wako?Ndugu zangu wasaka tonge mnandeleaje na hali huko mlipoo
Vip mkuu hujafa badoowakuu mi najiua nimechoka.kesho mtaskia kwenye taarifa ya habari.....
mkuu kamba ilikatika nikaona nisiforceVip mkuu hujafa badoo