HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mwanangu imagine unamfundisha kazi muajiriwa Mbaya zaidi hajui Wala hajawahi kuifanya hy kazi, na ww unajitolea hapo zaidi ya miaka mitatu, ah aisee inaumiza sana mwanangu
Hiyo ndo imenikuta mimi mkuu sitoisahau tena boss ananiambia kabisa hii job ni yako jiandae usaili na mm sasa nikisikia hilo daaah napiga job kama kichaa .alfu sasa kwenye panel ya interviewer boss naye yupo .chakushangaza anakunyima kisa Huna wa kukukingia kifua. Nimefanyiwa hivyo mara 2 na mara 2 sikuitwa kabisa interview. Na wanaopata hizo job hawajui na mimi ndo niwafundishe. Kuna siku niliamka vibaya kidogo nichome kiwanda tukose wote tu
 
Ni kweli ila ifike mahala wawe nazo wanachosha watu! Mtu unaacha kwenda kazini unatumia magharama kwenda kufanya usaiili ambao hauwezekani! Kazi ya tutorial pia walichukua watatu tu wakati wakimaliza wengine wana wadump!
Hii ishu inaumiza sana aisee, unaenda Dom Huna Ndugu Wala rafiki, gharama kibao afu unakuja kukatwa tuu 😭
 
Mkuu amini nakwambia hapo unaandaliwa kuwa mtu fulani na Mungu.nafasi yako ni kubwa .hata ukienda huko kwenye buyu la asali hutaanza kulalamika unapona lbda hupewi safari.kwahyo mkuu hapo unaandaliwa.ila mwaka huu hauishi unapata check number
Asante bro, nazidi kupambana
 
Hiyo ndo imenikuta mimi mkuu sitoisahau tena boss ananiambia kabisa hii job ni yako jiandae usaili na mm sasa nikisikia hilo daaah napiga job kama kichaa .alfu sasa kwenye panel ya interviewer boss naye yupo .chakushangaza anakunyima kisa Huna wa kukukingia kifua. Nimefanyiwa hivyo mara 2 na mara 2 sikuitwa kabisa interview. Na wanaopata hizo job hawajui na mimi ndo niwafundishe. Kuna siku niliamka vibaya kidogo nichome kiwanda tukose wote tu
Dah ety uchome kiwanda, hapa nmekuelewa sana bro, inafika wakat unatamani uchukue Maamuzi magumu.
Mm h ishu yangu ilifika wakati nawaza kujinyonga, h n seriously wakuu niliwaza nijinyonge. Mana sikuwa naona nuru kwenye maisha yangu tena

mbaya zaidi yakaanza kuibuka maneno mm nna dharau. Yn wakati nafanya kazi hayo mambo ya Mm kuwa na dharau hayakuwepo Ila wakat wa interview ndo yanaibuka 😭

Imagine interview zote mbili sikufanya kisa maneno ya watu ya uongo

Mbaya zaidi sijuani na maboss wakubwa hvy Hata boss wangu anakuwa hana kauli ya kunitetea hvy nae inabidi awe mpole kulinda kazi yake.
 
Hiyo ndo imenikuta mimi mkuu sitoisahau tena boss ananiambia kabisa hii job ni yako jiandae usaili na mm sasa nikisikia hilo daaah napiga job kama kichaa .alfu sasa kwenye panel ya interviewer boss naye yupo .chakushangaza anakunyima kisa Huna wa kukukingia kifua. Nimefanyiwa hivyo mara 2 na mara 2 sikuitwa kabisa interview. Na wanaopata hizo job hawajui na mimi ndo niwafundishe. Kuna siku niliamka vibaya kidogo nichome kiwanda tukose wote tu
Ungekichoma tu! Watu wanapenda kujiangalia wao tu!
 
Dah ety uchome kiwanda, hapa nmekuelewa sana bro, inafika wakat unatamani uchukue Maamuzi magumu.
Mm h ishu yangu ilifika wakati nawaza kujinyonga, h n seriously wakuu niliwaza nijinyonge. Mana sikuwa naona nuru kwenye maisha yangu tena

mbaya zaidi yakaanza kuibuka maneno mm nna dharau. Yn wakati nafanya kazi hayo mambo ya Mm kuwa na dharau hayakuwepo Ila wakat wa interview ndo yanaibuka 😭

Imagine interview zote mbili sikufanya kisa maneno ya watu ya uongo

Mbaya zaidi sijuani na maboss wakubwa hvy Hata boss wangu anakuwa hana kauli ya kunitetea hvy nae inabidi awe mpole kulinda kazi yake.
Duhh ulifika mbali sana mbaga! Ujinyonge kisa kazi tu! Mimi kwakweli ni heri nirudi kwetu nikakae tu siwezi kuacha ugali ulivyo mtamu vile🫢 bora ukalime tu kuliko kuforce kazi kwa watu!
 
Dah ety uchome kiwanda, hapa nmekuelewa sana bro, inafika wakat unatamani uchukue Maamuzi magumu.
Mm h ishu yangu ilifika wakati nawaza kujinyonga, h n seriously wakuu niliwaza nijinyonge. Mana sikuwa naona nuru kwenye maisha yangu tena

mbaya zaidi yakaanza kuibuka maneno mm nna dharau. Yn wakati nafanya kazi hayo mambo ya Mm kuwa na dharau hayakuwepo Ila wakat wa interview ndo yanaibuka 😭

Imagine interview zote mbili sikufanya kisa maneno ya watu ya uongo

Mbaya zaidi sijuani na maboss wakubwa hvy Hata boss wangu anakuwa hana kauli ya kunitetea hvy nae inabidi awe mpole kulinda kazi yake.
Washangaze Mkuu ili wajue hatima ya mwanadamu iko kwa Mungu
 
Duhh ulifika mbali sana mbaga! Ujinyonge kisa kazi tu! Mimi kwakweli ni heri nirudi kwetu nikakae tu siwezi kuacha ugali ulivyo mtamu vile🫢 bora ukalime tu kuliko kuforce kazi kwa watu!
unafahamu wine ya St Anne?
 
Kwenye makampuni haya na viwandani kuna ukabila,uchawa,undugu,ujamaa na sasa kuna issues ya ngono ndo imeshika kasi yan hata kama una experience kubwa kiasi gani ukiona unafanya interview na mdada shituka usijiachie sana kitakulamba
Tell us more..
 
Duhh ulifika mbali sana mbaga! Ujinyonge kisa kazi tu! Mimi kwakweli ni heri nirudi kwetu nikakae tu siwezi kuacha ugali ulivyo mtamu vile🫢 bora ukalime tu kuliko kuforce kazi kwa watu!
Upo sahihi seran
Hayo mawazo yalinijia mana ujue mm sina circle ya watu wengi hvy n vigumu kupata watu wa kuongea nao ili hata ile sumu itoke moyoni na kusahau, niko mwnyw hvy n rahis kupatwa na mawazo hayo, ila nashukuru mungu niliweza kuishinda hy roho
 
Kwenye makampuni haya na viwandani kuna ukabila,uchawa,undugu,ujamaa na sasa kuna issues ya ngono ndo imeshika kasi yan hata kama una experience kubwa kiasi gani ukiona unafanya interview na mdada shituka usijiachie sana kitakulamba
Mm kutokijuana na maboss wakubwa ndo iliyoniua
 
Back
Top Bottom